• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobiola Microphone for s60v3 (phần mềm dùng điện thoại làm micro)

hailong259

Phần mềm kết nối điện thoại với PC thông qua mạng không dây (Blueooth, WiFi) để làm micro. Bạn có thể sử dụng nó để hát Karaoke, yahoo, skype và nhiều ứng dụng khác.

Các bạn đã từng sử dụng phàn mềm Mobiola Web Camera for S60 nên chắc cũng biết khá quen thuộc với phần mềm này.
Phần mềm có 2 thành phần:
-Thành phần cài trên mobile
-Thành phần cài trên máy tính
Cài đặt hoàn tất bấm vào connect để kết nối PC với điện thoại

Link down http://www.mediafire.com/?gmzztufiwzg
Nhớ kick thanks cho mình nhé :D

Chỉnh sửa cuối:
Chưa có máy để test nhưng qua thông tin thấy rất hay, anh em nào test thành công cho ý kiến nhé.

Phần mềm kết nối điện thoại với PC thông qua mạng không dây (Blueooth, WiFi) để làm micro. Bạn có thể sử dụng nó để hát Karaoke, yahoo, skyfire và nhiều ứng dụng khác.
theo mình thì skype chứ ko phải skyfire, sửa lại nhé

Ko hiểu sao em cứ connect là chương trình trên máy crash :( Em connect = N73 qua BT
(Em vẫn dùng cái Webcamera rất nuột, nhưng cái này lại k đc :((

Chỉnh sửa cuối:
mình cài xong,bấm connect,nhưng máy cứ báo không tìm thấy thiết bị là sao(mình mở bluethoot trên laptop rồi)?

Em đã thử cài lại, ko dùng thuốc, chạy ầm ầm. Có lẽ viên thuốc bị lỗi.

Em đã thử cài lại, ko dùng thuốc, chạy ầm ầm. Có lẽ viên thuốc bị lỗi.

Mình có 1 viên thuốc nữa nhưng dính virus rồi, sợ k dám dùng, bạn thấy chất lượng thế nào :D

Hic ai có thuốc tốt cho soft này ko nhỉ :( Dùng trial sau vài hôm ko kết nối lại đến hnay nó báo pm ko đc đăng ký để kết nối với thiết bị này (ĐT mình) :((

Back