• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod folder cho s60v3

Nhinlaisaulung

Đây là phần mềm minh sưu tầm trên diễn đàn nhưng minh đã tự mod lại hy vọng các mem sẽ thích nó
Ảnh của nó nè:

Đây nữa nè:
Chụp nền0026.jpg

Đầu tiên các bạn phải down và cài đặt menueditor[trên pdav có rất nhiều nên mình sẽ không up lên nữa,mình đang dùng bản Việt hóa của anh Kiều Phong]
Khi cài đặt xong các Bạn hãy down phần minh up lên,giải nén và chép đè vào thư mục C/resoure/apps/menueditor. Khi hoàn tất hãy vào phần mềm menueditor và tha hồ mà đổi tên và icon của thư mục,và cả tên tất cả các phần mềm đã cài đặt nhé!
Link nè:
TẢI XUỐNG
Chú ý Cho lần sau post bài bạn nhé?

Last edited by a moderator:
Lần đầu tiên bạn gửi bài mà bằng Mobile, bạn cần xem các bài anh em gửi để Edit bài của mình cho đúng Nội qui bạn nhé!
Thank anh Thắng! Đã edit lại bài viết rồi ạ.

Các thư mục này giống thư mục tạo trong bài viết: cách tạo 33 thư mục mới.[tổng hợp thủ thuật dành cho máy đã hackphone phần II].mình đã test cách đó nhưng tệ là nó làm mất đi một số icon của ứng dụng.Nên mình đã lấy các thư mục đó edit lại cho các anh em xài chơi vừa dễ vừa an toàn nhé! Ah phần mềm này cần python đó nha!
Ps:Hi.thank anh nhiều nhé!đây là lần đầu viết bài trên pdav.hy vọng được mọi người ủng hộ nha!

mình cài cả super python 2.3 rồi bạn ah. các phần mềm khác hoạt động bt nhưng icon ko thay đổi khi mình copy file của bạn vào C/resoure/apps/menueditor

Bạn đọc hok kĩ rùi.bạn cài phần mềm menueditor trước nha!sau đó mới làm các bước trên chứ.mình đã test ok trên điện thoại của mình mà.
Menueditor 1.1.2 cho bạn nè,minh chưa test cái này đâu cứ thử đi nha.
Link mobile nè:
http://vietpro.mobi/download/6679/Menu-Editor-Mod-v1-1-2-zip.html

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Bạn bỏ vào đúng vị trí rùi mà bạn chưa vào phần mềm menueditor để đổi tên thư mục thì làm sao mà thay icon thư mục được chứ.thử lại đi nhé.Ok mà.Thân

Chỉnh sửa cuối:
Hi,minh toan online bang mobile sao up noi len chu,nang lam gan 11mb co,de bua sau minh up len nhe!

Ban vao muc ung dung viet hoa o trang 3 hay4 gi do cung co may font viet china full symbol full logo do nha!cung dep lam thu di nha!
Chú ý viết bài bằng tiếng việt có dấu bạn nhé?

Hy vong la cac ban thich pm nay.minh vua mod dc 1 ban menu editor moi hay cuc.nhung van dang thu test ky cang nen chua dam up len.cho may bua nua nha.cac mem ung ho cho minh nha.thank nhieu.
Chú ý viết bài bằng tiếng việt có dấu bạn nhé?

hướng dẩn đổi icon thư mục mới tạo cho em đi anh. Phần mềm này có nhiều icon để chọn ko?

Bạn tạo folder moi xong vao pm menueditor lựa chọn rename 2lần xong sẽ hiện loại hình thư mục để mình chọn thế là ok rùi nhé.thoát ra ngoài va thưởng thức nhé.chúc bạn thành công.bạn nên down bản menueditor 3.5 Việt hoá của anh Kiều Phong trong dd pdav ý nha.

Tất cả hơn 50 kiểu thư mục cho bạn chọn tha hồ nhé!

máy em dùng theme mặc định của nokia giờ em muốn mod lại icon kiểu này có được không bác ơi

Back