• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Modern Combat 2: Black Pegasus

fantasyx

Category: Games
Oct 04, 2010
Version: 1.0.0
440 MB
Seller: Gameloft S.A.

© 2010 Gameloft. All Rights Reserved. Gameloft and the Gameloft logo are trademarks of Gameloft in the U.S. and/or other countries.

LANGUAGES: English, Chinese, French, German, Italian, Japanese, Korean, Spanish

REQUIREMENTS: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iPhone OS 3.1.2 or later

[video=youtube;sgI3_EzzlpA]http://www.youtube.com/watch?v=sgI3_EzzlpA[/video]

[video=youtube;0_CRj70W8wM]http://www.youtube.com/watch?v=0_CRj70W8wM[/video]

----------Mediafire--------

Chỉnh sửa cuối:
cho mình hỏi câu hơi ngớ ngẩn là cài game này bằng cách nào. Mình thử cài bằng cách add file trên itune rồi syn những nó báo lỗi

cho mình hỏi câu hơi ngớ ngẩn là cài game này bằng cách nào. Mình thử cài bằng cách add file trên itune rồi syn những nó báo lỗi

Bạn đã JB iphone và cài Appsync chưa nếu chưa thì chắc chắn cài = iTunes sẽ báo lỗi.

Mún cài những thể loại game c***k này thì nên dùng iPhone PCsuite nhé.

cái này dành cho 3x mà bạn.game này chơi tuyệt.mình đi thử lv easy phá băng rồi.ai có phần 1 cho mình xin nhé !!!

xác nhận lại chơi đc trên ios4.lần trước cài nhiều wa' ram ko đủ vào cái out ngay.đang chơi đến đoạn:bảo vệ xe trong thành phố,đi đến chỗ mở cổng vào chỗ có tượng dài cụt đầu,cụt tay mà ko biết đi như thế nào nữa.bạn nikki1810 chơi wa rùi chỉ mình cái

Chỉnh sửa cuối:
xác nhận lại chơi đc trên ios4.lần trước cài nhiều wa' ram ko đủ vào cái out ngay.đang chơi đến đoạn:bảo vệ xe trong thành phố,đi đến chỗ mở cổng vào chỗ có tượng dài cụt đầu,cụt tay mà ko biết đi như thế nào nữa.bạn nikki1810 chơi wa rùi chỉ mình cái
Bạn dùng số mình của mình quăng vào xe tăng của địch,đừng để nó phá xe mình.màn này easy mà mình cũng mất mấy h mới wa.

đúng là đỉnh cao của game chơi chế độ bình thường mất 1 ngày quá trời luôn,nói chung là game sịn có khác.

ngay man đầu tiên, cho hòi thăm sau khi vượt qua bãi min và bắn cái thằng lính trên tháp canh, Đi thêm vài bước nữa thì cài thùng phi bay thẳng vào trong mặt mình, lúc đó màn hình xuất hiện 1 icon có hình iphone và 2 mủi tên, 1 trái , 1 phải. (Nó kêu mình né phải hoặc trái phải hun mấy bác). Nhưng search trên you tube thì có 1 cái icon khác ( hình ngón tay, khi click vào thì thằng lính nhảy qua bên trái né cái thùng phi
- cái icon có hai mũi tên thì click , lắc tay đều bị ăn cái thùng phi. Các bạn mau giúp mình với.

Chỉnh sửa cuối:
gà lắm,còn rất nhiều kiểu như vậy bạn chơi rùi sẽ biết mà,he he,phá đảo cuối cùng là giết thằng trùm lúc đầu mình bị nó đánh,giết nó trên máy bay,hay tuyệt,choi mãi ko chán

Back