• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Modern Combat 4: Zero Hour:Phần 4 Seri game nhập vai bắn nhau đồ họa hot

HTC_VUTHANH

Moderator

Xem Trong iTunes

Ứng dụng này được thiết kế cho cả iPhone và iPad
Thể loại: Trò chơi
Phát hành: ngày 06 Tháng 12 2012
Phiên bản: 1.0.0
Kích thước: 1,44 GB
Ngôn ngữ: tiếng Anh, Trung Quốc, Pháp, Đức, Ý, Nhật Bản, Hàn Quốc, Bồ Đào Nha, Nga, Tây Ban Nha
Seller: Gameloft SA© 2012 Gameloft. Tất cả các quyền. Gameloft, logo Gameloft là thương hiệu của Gameloft tại Mỹ và / hoặc các nước khác.

Yêu cầu: Tương thích với iPhone 4, iPhone 4S, iPhone 5, iPod touch (thế hệ 4), iPod touch (thế hệ thứ 5), iPad 2 Wi-Fi, iPad 2 Wi-Fi + 3G, iPad (thế hệ thứ 3), iPad Wi- Fi + 4G, iPad (thế hệ 4), iPad Wi-Fi + Cellular (thế hệ 4), iPad mini và mini Wi-Fi iPad + Cellular. Yêu cầu IOS 4,3 hoặc sau đó. Ứng dụng này được tối ưu hóa cho iPhone 5.

VIDEO:

[video=youtube;s5o3LQreyXY]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=s5o3LQreyXY[/video]

LINK TẢI:

Chỉnh sửa cuối:
Bản chính thưc đấy bạn ạ
Cho mình hỏi vấn đề game nha mình xài ip 4s mình có tải game về nhưng khi vào game chỉ tới logo là bị văng ra vậy là bị gì vậy bạn chỉ mình cách khắc phục với.thansk

Cho mình hỏi vấn đề game nha mình xài ip 4s mình có tải game về nhưng khi vào game chỉ tới logo là bị văng ra vậy là bị gì vậy bạn chỉ mình cách khắc phục với.thansk
Hiện tại máy bạn có jailbreak ko? Bạn có report qua mail của mình vấn đề này, bạn nói rằng ra tiệm chép game. Có thể tài khoản tải game của tiệm đó không xác thực trên iTunes cài game cho bạn nên nó bị out. Hoặc họ dùng cách cài game qua phần mềm KY của Trung Quốc, dẫn đến game sẽ sớm bị out

Hiện tại máy bạn có jailbreak ko? Bạn có report qua mail của mình vấn đề này, bạn nói rằng ra tiệm chép game. Có thể tài khoản tải game của tiệm đó không xác thực trên iTunes cài game cho bạn nên nó bị out. Hoặc họ dùng cách cài game qua phần mềm KY của Trung Quốc, dẫn đến game sẽ sớm bị out
Chỗ này chuyên về iphone cty Vien Minh mobile đó họ có tài trên iTunes mà máy chưa jaclbreak được bạn ơi vậy có cách nào chép được k ở tiệm mình họ xài phần mềm KY để dow game về mới chép vô máy mình đó bạn cho mình số dt của được k chắc bạn cũng viber ha đây là số dt của mình có gì alô nha 01265089380

Chỉnh sửa cuối:
Có bạn nào giúp mình chép này với mày mình chưa có JB được mình cũng k có máy tính để làm xin giúp số điện thoại của mình nè 01265089380 co nhá máy hoặc có bạn nào xài viber thì alô nha.thansk

Back