• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MoNetGate v0.6.21 [Phần mềm đa chức năng Cập nhật]

MinhThang

Manager
Monetgate_s60_3_x_v_06.21_VI by SymPViet

*** Fix lỗi vị trí cửa sổ hoàn chỉnh, các bạn tham khảo thêm tai ĐÂY!

bản fix này chạy okie thiệt bro ơi,trước giờ vẫn đg n82smart khùng để đo dung lượng truy cập nhưng nay có cái này hay quá ,thank bro

bản fix này chạy okie thiệt bro ơi,trước giờ vẫn đg n82smart khùng để đo dung lượng truy cập nhưng nay có cái này hay quá ,thank bro

Bản này fix cái cửa sổ hiện dung lượng và tốc độ theo tọa độ tự chọn rất chuẩn, dùng thằng náy thấy rất chuyên nghiệp.

ko định xì pam nhưng mà hứng với nó quá,thật tuyệt đối với những ai hay dùng mobile truy cập,rất tuyệt

ko định xì pam nhưng mà hứng với nó quá,thật tuyệt đối với những ai hay dùng mobile truy cập,rất tuyệt

Spam tý lun

Phải bik kiềm chế "sự sung sướng" ấy lại chứ bạn =))

Post via mobile device
Cac bac cho hoi co cach nao tat firewall ma no van hien thi toc do truy cap mang khong vay

Trời thì cái này nó hiển thị tốc độ truy cập mạng mà bạn.
bác ko hiểu ý e rồi,n82smart nó có hiển thị tốc độ truy cập mà,còn cái này chỉ hiển thị dung luợng truy cập thôi,chỗ e để dt đầu giuờng có sóng,nhưng cuối giường có sóng như chậm hơn,nếu nó như smart 1 bên là hiển thị dung lượng 1 bên là speed thì hay quá

bác ko hiểu ý e rồi,n82smart nó có hiển thị tốc độ truy cập mà,còn cái này chỉ hiển thị dung luợng truy cập thôi,chỗ e để dt đầu giuờng có sóng,nhưng cuối giường có sóng như chậm hơn,nếu nó như smart 1 bên là hiển thị dung lượng 1 bên là speed thì hay quá

Mình làm xong là remove mất tiêu, bạn kiểm tra kỹ thử nó nằm trong phần nào nha, bản trước là có đó, hiện tốc độ truy cập đàng hoàng mà, mình xem tivi 3G tốc độ giao động từ 22-27 kb.
Nó cho chọn xem dung luọng truy cập hoặc tốc độ truy cập của mạng đấy bạn.

Mình làm xong là remove mất tiêu, bạn kiểm tra kỹ thử nó nằm trong phần nào nha, bản trước là có đó, hiện tốc độ truy cập đàng hoàng mà, mình xem tivi 3G tốc độ giao động từ 22-27 kb.
Nó cho chọn xem dung luọng truy cập hoặc tốc độ truy cập của mạng đấy bạn.
e mò mãi mà ko thấy bác kiếm lại cho e xem thank bác nhiều

Back