• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Monotype Imaging FlipFont™ v3.2.1 S60v3 SymbianOS9.x Signed

Chienkon88

Monotype Imaging FlipFont™ v3.2.1 S60v3 SymbianOS9.x Signed {JazzUp With Funky Fonts} ! =D>

Mọi người vào ứng dụng rồi ấn Get started => chọn 1 font mình thích => okie => đến bước 3 này , anh em chỉ việc out ra và retart phone là xong nhé ! =D>

Sử dụng FlipFont, bạn có thể nhanh chóng thay đổi phông chữ được sử dụng bởi giao diện người dùng của điện thoại và mỗi chữ trong đó đã được tối ưu để hiển thị trên thiết bị di động. Chúng tôi cung cấp một loạt các mẫu thiết kế, cho phép bạn chọn kiểu chữ phù hợp với cá tính của bạn và phông chữ thay đổi nhanh như tâm trạng của bạn không ! =D>

Số máy được hỗ trợ:

Nokia 5320 XpressMusic, Nokia 5530 XpressMusic, Nokia 5630,Nokia 5700 XpressMusic, Nokia 5730, Nokia 5800 XpressMusic, Nokia 6110 Navigator, Nokia 6120 Classic, Nokia 6121 Classic, Nokia 6210 Navigator, Nokia 6220 Classic, Nokia 6290, Nokia 6650, Nokia 6710, Nokia 6710 Navigator, Nokia 6720, Nokia 6720 Classic, Nokia 6730 Classic, 6760 Slide, 6790 Slide, 6790 Surge, Nokia E50, Nokia E51, Nokia E51, Nokia E52, Nokia E55, Nokia E61, Nokia E61i, Nokia E62, Nokia E63, Nokia E65, Nokia E65 NG, Nokia E66, Nokia E71, Nokia E72, Nokia E75, Nokia E90, Nokia N71, Nokia N73, Nokia N75, Nokia N76, Nokia N77, Nokia N78, Nokia N79, Nokia N80, Nokia N96-3, Nokia N97, Nokia N97 Mini, Nokia N81, Nokia N81 8GB, Nokia N82, Nokia N85, Nokia N86 8MP, Nokia N92, Nokia N95, Nokia N95-3, Nokia N95 8GB, Nokia N96, Nokia V804NK

[video=youtube;oQiMri-LRQY]http://www.youtube.com/watch?v=oQiMri-LRQY&feature=player_embedded[/video]

INCLUDING PREMIUM FONTS:

ĐỒNG BÀO CHÚ Ý:

37 Loại font ở đây nhé ! :D

Mình là thu nhỏ font chữ đây các bạn ui !

thanks mọi người đã ủng hộ !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Không có hướng dẫn sử dụng hả bác, cái này mỗi lần thay font có phải khởi động lại máy ko nhỉ?

hjx, 37 cái font bạn cho khi dowm về thì phải cho vào chỗ nào mới dùng được, mình cài pc vào thẻ nhớ, vào xem chả có cái folder nào để cho 37 cái font vào cả, hjx

Đem con bỏ chợ à
Phần mềm này nghe lâu roài nhưng k hiểu cách dùng..bác làm quả hướng dẫn anh em chứ thế này biết đâu mà làm

hjx, 37 cái font bạn cho khi dowm về thì phải cho vào chỗ nào mới dùng được, mình cài pc vào thẻ nhớ, vào xem chả có cái folder nào để cho 37 cái font vào cả, hjx

Đem con bỏ chợ à
Phần mềm này nghe lâu roài nhưng k hiểu cách dùng..bác làm quả hướng dẫn anh em chứ thế này biết đâu mà làm

Phần mềm này có hướng dẫn rồi mà bạn, bạn chịu khó search là thấy thôi, mà tui thấy bây giờ dùng cái này làm gì nữa. dùng fontcharger hoặc fontrouter đi đơn giản mà lại sử dụng được các font anh em share trên 4rum.

PS : Sau khi giải nén tập tin tải về thì ở trong cũng toàn là file .rar thôi, vì vậy các bạn phải giải nén lần nữa sẽ ra các file .sis. Mình chưa cài nhưng theo mình cài các file sis này thì font sẽ được cập nhập trong thư mục flipfont, lúc đó mở flipfont lên bạn sẽ thấy font để lựa chọn.

phần mềm này có phải mất phí không hay miễn phỉ hả bác ???

dùng miễn phí bạn nhé !

37 font đó là file .sisx để cài đặt bạn nhé !

bạn thích cái nào thì cài cái đấy vào thôi !

Không có hướng dẫn sử dụng hả bác, cái này mỗi lần thay font có phải khởi động lại máy ko nhỉ?

Đem con bỏ chợ à

sorry !

tưởng mọi người biết sử dụng hết rùi !

thanks mọi người đã ủng hộ !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Ban chiencoi cho minh hoi cai. Khi doi font bang cai nay thi luc ket noi truyen du lieu giua pc va dien thoai thi minh co phai chuyen ve font mac dinh ko,phan mem fontchange phai doi ve font mac dinh cua may thj moi ket noi dc,ko biet cai nay co the khong. Neu co time thi tra loi minh nhe. Sr minh online bang dt nen ko danh TV co dau duoc. Thanks ban da chia se phan mem!

Xen lan giua font ngoai va font mac dinh thay hoi mat tham my :( Minh thay test font bang pm co nhiu su lua chon hon.Ma hinh nhu pm nay thuong mai thi phai ? Gia ban font chu cua ho co ve hoi dat.
Posted via Mobile Device

Ban chiencoi cho minh hoi cai. Khi doi font bang cai nay thi luc ket noi truyen du lieu giua pc va dien thoai thi minh co phai chuyen ve font mac dinh ko,phan mem fontchange phai doi ve font mac dinh cua may thj moi ket noi dc,ko biet cai nay co the khong. Neu co time thi tra loi minh nhe. Sr minh online bang dt nen ko danh TV co dau duoc. Thanks ban da chia se phan mem!

theo mình nhớ thì không cần phải về font mặc định đâu bạn àh ! :-?

nói chung là mấy phần mềm đổi font thì dùng cái nào cũng hay cả ! :D

có điều là bạn phải cẩn thận kẻo gặp phải font bị lỗi thì vỡ mồm ! ;;)

bạn cài thêm phần mềm phóng to thu nhỏ font chữ nữa cho ngon hẳn !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Cái pm FlipFont này lúc trước mình cài nhưng ko hiểu sao khi restart lại bị treo máy,màn hình trắng lun... Nghĩ do phần mềm, đem đi sửa mất mấy xị. Đem về cài tiếp lại bị tiếp (--') Hãi wá. Chuyển wa cài fontchanger thì lại bị mất hết chữ. Pro nào biết bện xin cho thuốc với ???????????????????/

Back