• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Monster Feed - thêm một tượng đài game thủ thành nữa!

bete_seeya

Rating: 8.8 / 111

Plants vs. Zombies là một tượng đài khó đổ của game thủ thành, đó là một sự thật. Nhưng không phải bất kỳ cuộc chiến giữa cây và ma quỷ nào cũng là ảnh hưởng theo cái bóng ấy. Bằng chứng là việc trò chơi Monster Feed của Day Go By Entertainment đã nhận được đánh giá khá cao khi dẫn dắt game thủ tới một trải nghiệm mới.

Giờ đây, cuộc chiến diễn ra giữa một vùng đầm lầy hoang sơ với đủ chủng loại quái vật từ ma, yêu nhện cho tới lũ Frankenstein to xác. "Quân lính" dưới trướng bạn giờ đây là những cây đặc trưng của đầm lầy như hoa sen, hoa súng, cây ăn thịt và nhiệm vụ là phải bảo vệ bằng được những con thú như nai, cò... khỏi đám quái vật khát máu kia.​

Monster Feed v1.10 cr**ked

game này giống FILEMUNER đúng ko bạn ? cho hỏi khi đang chơi thoát ra nó có lưu lại phần mình đang chơi để vào chơi tiếp không bạn?

Cho mình hỏi là sao khi đưa game này vào itunes nó lại xếp vào hệ ipad ==> k0 sync đc wa iphone zị nè?

Đây là game của Ipad mà.Bạn không nhìn thấy có chữ HD à,game HD là game của Ipad mà,Iphone chưa có game này

Back