• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Monster shooter-The lost levels – Tiêu diệt quái vật [Android&iOS]

dale89

Monster shooter-The lost levels – Tiêu diệt quái vật [Android&iOS]

Bạn sẽ cảm thấy thế nào khi chỉ sau một đêm, tất cả những vật nuôi yêu quí cùng mèo cưng Kitty của mình bị người ngoài hành tinh bắt cóc? Chắc chắn bạn sẽ ngay lập tức chuẩn bị hành trang và lên đường giải cứu chúng không một chút đắn đo phải không? Hãy cùng Monster shooter trở thành một tay súng chuyên nghiệp, chiến đấu với người ngoài hành tinh để giúp những người bạn nhỏ của bạn thoát khỏi sự nguy hiểm và trở về nhà an toàn.

Với dual-stick, bạn có thể sử dụng cần điều khiển bên trái để điều chỉnh hướng đi của nhân vật, cần bên phải có chức năng như cò súng, sử dụng cần điều khiển này để chĩa súng vào mục tiêu.

Để hoàn thành một giai đoạn chơi, người chơi cần thu thập đủ linh hồn(có dạng hình cầu)của những người ngoài hành tinh sau khi bị bạn tiêu diệt. Mức độ khó của game sẽ tăng dần qua mỗi giai đoạn, đồng nghĩa với việc bạn cần giành được tiền để mua những loại vũ khí hiện đại hơn để có thể chiến thắng, tiền này có được từ việc tiêu diệt kẻ thù và hoàn thành 1 level.
;);)

Nếu là một fan của thể loại game bắn súng thì các bạn đừng ngần ngại download game, chắc chắn Monster Shooter sẽ khiến bạn hài lòng.
:(:(

Back