• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MotionX GPS - Tổng hợp các phiên bản

StormPAV

link download tại đây

Tổng hợp các tính năng từ phiên bản trước cùng với sự cải thiện 1 số lỗi mới,phiên bản 7.0 chạy rất mượt trên OS 3.x

Screenshot

Nhấn thanks nếu thấy bài viết có ích nhé bạn ;;)

bạn có thể nói rõ về tính năng và những lỗi mới được cải thiện để ae biết ko? Ver 7.0 có từ 25/08/09 rồi mà bạn

Cách cài bản đồ offline toàn nước VietNam cho MotionX GPS được không và như thế nào? các bác cao thủ giúp cái???

cho tôi hỏi bản này hơn bản cũ cái gì vây. la bàn đó có dùng để xác định phương hướng được không vậy?. xin gới thiệu rõ hơn bản 7.0 này để mọi người biết và sử dụng.

Đã gọi là xGPS thì hiển nhiên là sẽ xác định được phương hướng rồi mà. 3GS có sẵn la bàn nên cũng mặc định xác định được phương hướng. Bác sao còn hỏi khó thế hả bác?

Chưa thấy bản đồ kèm theo nên chưa biết thế nào. Lưu ý các bác là hình như MotionX GPS và xGPS mặc định trên cydia là hai bản khác nhau nên MAP chắc cũng sẽ khác nhau

Chỉnh sửa cuối:
có .ipa ko bác ơi :X chưa thấy có ích cho em vì ko down đc nhưng vẫn THANKS rồi đấy :D

Em mới xem homepage, thấy cái này nhiều tính năng hay thật, hơn cái xGPS nhiều, chưa biết cách load map cho vn mình thế nào

Đuôi .pxl thì cài kiểu gì hả cụ. Các cụ có thể hướng dẫn được kô ợ?
Thanks.

cac ban chi can cai dat ban do offline cua nuoc viet nam giong nhu cach cua xGPS la tang motionX GPS sai chung ban do luon do. ban len google search cach cai xGPS va down ban do luon do

mình dùng 3gs , đã có xGPS và bản đò rồi mà vẫn không thấy bản đồ khi dùng MotionX. Nhờ các bạn hướng dẫn thêm. thanks

Đuôi .pxl thì cài kiểu gì hả cụ. Các cụ có thể hướng dẫn được kô ợ?
Thanks.

Bạn có thể dùng Iphone pc suite để cài,còn link down thì có ngay trên PDAviet.Chúc vui vẻ!

Chèn ơi, đi đường rừng hay chạy ngoài nông thôn thì làm gì có wifi mà load hả bác? Chưa thấy bản đồ dành riêng của MotionX GPS ở VN

:(

Buồn òi!

heheh ở nước ngoài mà ở nước nào ngoài đường như trong rừng có wifi được chứ!Chắc là 3G hay GPS thôi!

Máy nào đã dùng Iphone PC-Suite thì tải về click 2 lần là cài như file exe trên win hoặc PPC thôi.
data Map dùng chung với Xgps cái này ngày trước có topic hướng dẩn rồi .. anh em vào box 2.x xem lại nhé

làm ơn cho em hỏi em cài x-gps đã cóp bản đồ vào rùi nhưng mà khi mở GPS on nhưng mà không có biếu tượng icon của nó trên màn hinh gần chỗ pin các bác hầy...liệu có phải do chíp GPS bị lỗi không ạ ???

MotionX GPS - Chuyển động cùng GPS phiên bản mới 7.1

Chắc không cần phải giới thiệu nhiều về soft này nữa các bác nhỉ,link download ở tại đây

Screenshot

Nhấn thanks nếu thấy bài viết có ích nhé bạn

Back