• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mozilla Firefox Web Browser v4.0 RC-Trình duyệt web chuyên nghiệp!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mozilla Firefox Web Browser v4.0 RC

Cuối cùng thì Mozilla cũng đã cho ra mắt phên bản RC của Firefox 4.0 với nhiều tính năng vượt trội so với bản Beta trước đây.
Một trình duyệt quá quen thuộc trên PC nay đã có mặt trên android nên không thể nào không xài nó.
Thay đổi gần đây:
* Cải thiện hiệu suất: di chuyển nhanh hơn , thời gian tải trang nhanh hơn, giảm thời gian khởi động, hiệu suất tốt hơn khi tải các Javascript và sử dụng ít bộ nhớ hơn
* Các cải tiến và sửa chữa tập trung vào tính ổn định, khả năng sử dụng, và lỗi bàn phím

https://market.android.com/details?id=org.mozilla.firefox

Chỉnh sửa cuối:
sao em dow và cài đặt xong nó thành opera mobile 11 vậy anh phúc

p/s : em đã lên matket dow và dùng thử , cuối cùng nó hok hổ trợ flash

Chỉnh sửa cuối:
sao em dow và cài đặt xong nó thành opera mobile 11 vậy anh phúc

p/s : em đã lên matket dow và dùng thử , cuối cùng nó hok hổ trợ flash

sory em. Anh up lộn file. Đang sửa lại link.

bác ơi đã có bản final 4.0 chưa hả bác

Bạn lên Market search đi. Đã có vài hôm rồi đó.
Mình hay dùng FF trên PC nhưng mà dùng FF cho Android theo mình là quá dở tệ. Sự nặng nề và phức tạp của thao tác với mình là không chấp nhận được.
Mình chỉ quen dùng webkit mặc định của Android, thỉnh thoảng dùng Opera Mini và Opera Mobile và Dolphin nhưng theo mình trình duyệt mặc định là tuyệt nhất: Nhanh, đơn giản và hiệu quả.

sao mình lên trang kenh14 thi có mấy cái panel không hiển thị được vậy?có cách nào để hiển thị đầy đủ không?

Sao mình sài Browser măc định với Opera đều ko vào đc trang Bongdaso.com.hix.chẳng biết vì sao.thui down thử cái này về test thử cái đã.!

Back