• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mplay ứng dụng tìm và mua nhạc chờ

Status
Không mở trả lời sau này.

AlyCuong

Active Member
Đây là ứng dụng mà trên tivi hay quảng cáo giới thiệu đó. Hôm nay mình post lên đây cho các bạn khỏi phải mất công nhắn tin tốn xiền.
1/ Giới thiệu:
Mplay là ứng dụng doTekciz phát triển, giúp các bạn đăng ký nhạc chờ cho thuê bao điện thoại của mình, tìm kiếm và mua những bản nhạc chờ bạn yêu thích mà không cần nhớ mã bài hát.Ứng dụng cũng có chức năng nghe thử bài hát trước khi bạn quyết định mua bài hát. Hỗ trợ 4 mạng Viettel, Mobifone, Vinaphone và Sfone
2/Cách dùng:
+ Di chuyển và chọn: di chuyển bằng phím 5 chiều, chọn nhấn Ok.
+ Nghe nhạc: chon bài hát muốn nghe rồi nhấn Ok hoặc chọn nghe.
+ Chỉnh âm lượng: trong khi đang nghe nhấn phím lên xuống hoặc phím 2/8 dể tăng giảm âm thanh.
+ Tạm dừng/ nghe nhạc: trong khi đang nghe nhấn Ok hoặc phím 5.
+ Tải về: chọn “Tải về” trong màn hình nghe nhạc.
+Về màn hình trước: chọn nút “Quay lại”.
3/Hình ảnh:

4/Cài đặt:Đây là ứng dụng Java các bạn down về xóa đuôii 7z và cài đặt bình thướng nhé.
Link: MF đây hoặc 4S đây

Last edited by a moderator:
Mình chưa rõ kái khoản, làm ntn,để nó thành nhạc chờ.và cước phí ra sao. Bạn nói rõ đc ko?

Bạn down về test thử đi, trong đó dưới mỗi bài hát đều có giá tiền. Bạn nghe thử nếu thích thì bạn bấm tùy chọn mà mua nhạc chờ hay nhạc chuông.

Đây là ứng dụng mà trên tivi hay quảng cáo giới thiệu đó. Hôm nay mình post lên đây cho các bạn khỏi phải mất công nhắn tin tốn xiền.
1/ Giới thiệu:
Mplay là ứng dụng doTekciz phát triển, giúp các bạn đăng ký nhạc chờ cho thuê bao điện thoại của mình, tìm kiếm và mua những bản nhạc chờ bạn yêu thích mà không cần nhớ mã bài hát.Ứng dụng cũng có chức năng nghe thử bài hát trước khi bạn quyết định mua bài hát. Hỗ trợ 4 mạng Viettel, Mobifone, Vinaphone và Sfone
2/Cách dùng:
+ Di chuyển và chọn: di chuyển bằng phím 5 chiều, chọn nhấn Ok.
+ Nghe nhạc: chon bài hát muốn nghe rồi nhấn Ok hoặc chọn nghe.
+ Chỉnh âm lượng: trong khi đang nghe nhấn phím lên xuống hoặc phím 2/8 dể tăng giảm âm thanh.
+ Tạm dừng/ nghe nhạc: trong khi đang nghe nhấn Ok hoặc phím 5.
+ Tải về: chọn “Tải về” trong màn hình nghe nhạc.
+Về màn hình trước: chọn nút “Quay lại”.
3/Hình ảnh:

4/Cài đặt:Đây là ứng dụng Java các bạn down về xóa đuôii 7z và cài đặt bình thướng nhé.
Link: MF đây hoặc 4S đây
có bản nào miễn phí ko bạn nếu phải mua mất tiền thì cần gì phải cài phần mềm của bạn vào tốn bộ nhớ của máy chỉ cần nhắn tin đến tổng đài là xong!

có bản nào miễn phí ko bạn nếu phải mua mất tiền thì cần gì phải cài phần mềm của bạn vào tốn bộ nhớ của máy chỉ cần nhắn tin đến tổng đài là xong!

Nói vậy mà cũng nói, phần mềm này chỉ giúp tra cứu tên bài hát và giá cho nhanh thôi. muốn free thì đừng cài nhạc chờ nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back