• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mr Lock Advanced v1.20 (Ovi Edition ) s60v3v5 - Khoá màn hình theo cách riêng của bạn

JohnyNguyen

Mr Lock Advanced v1.20 (Ovi Edition ) s60v3v5 - Khoá màn hình theo cách riêng của bạn >:)>:)>:)

Đôi lúc bạn có thấy bực mình khi đang xem ảnh,coi clip .... thì màn hình tự động khoá không ;;)
Để thời gian tự động khoá quá lâu thì ko hay X-( Quá ngắn thì lại ...càng dở ~X(

--> :D:D:D Mr Lock là đây !!!! :ar!:ar!:ar! Ứng dụng tiên tiến cho phép bạn tinh chỉnh khoá điện thoại theo cách riêng của bạn :))
Bạn có thể đặt Mr Lock làm một shortcuts trong màn hình chính của bạn để ngay lập tức bạn có thể khoá màn hình lại :D .....

Các tính năng chính:

+ Bạn có thể thiết lập thời gian để sau đó Mr Lock tự động khóa bàn phím.
+ Bạn cũng có thể xác định các cấu hình mà trong đó Mr Lock sẽ được kích hoạt.
+ Cho phép bạn tuỳ chỉnh ứng dụng để nó không bị khoá khi đang sử dụng :ar!
+ Ưứng dụng rất nhẹ,ngốn cực ít Ram :D\-/
+ .... Ae test và cảm nhận thêm nhé ;;):D

[video=youtube;OP2gqO6Vfyk]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=OP2gqO6Vfyk[/video]

Mr Lock Adv v1.10 Ovi Edition :ar!

Chỉnh sửa cuối:
oài.chơi cả bên v3 thế này.về post bên v5 đi bô tèo.thảo luận bên này k khoái lắm.n81 đưa lão gia xài rồi

việt hóa đi bác nguyễn
nhớ đưa về v5 nhá.spam bên v3 này hơi ngại

Chỉnh sửa cuối:
Back