• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

mSecret - Ứng dụng bảo mật thông tin trên iPhone

AquaSta

Moderator

mSecret 1.0

mSecret là ứng dụng bảo mật, đặc biệt được phát triển cho iPhone để giữ thông tin của bạn. Các thông tin quan trọng, như lịch, ghi chú, và thẻ cards có thể được quản lý trong các danh mục và bạn được bảo vệ bằng mSecret trên iPhone của bạn. Giữ những thông tin quan trọng trong chỉ một nơi, an toàn, bảo mật, dễ dàng truy xuất và luôn bên bạn. Với các công cụ mã hóa tuyệt vời và tiêu chuẩn mã hóa tiên tiến quốc tế được thông qua, bảo đảm sự an toàn mSecret thông tin, thậm chí cả iphone của bạn bị mất do tai nạn.

Download

[HIDE]http://www.mediafire.com/?ek3ogdjy2wg

Chú ý: Sau khi cài đặt, mở chương trình nhập mã mặc định là 123, sau đó chọn Active, nhập mã 12345678. Tiếp tục vào Settings đặt mã khóa mà bạn muốn[/HIDE]

Last edited by a moderator:
Cái gì liên quan đến Cr@ck hoặc K@ygen thì giấu nó đi chú em nhé :D

Cái gì liên quan đến Cr@ck hoặc K@ygen thì giấu nó đi chú em nhé :D
Nhưng em thấy anh nhiều chỗ không giấu, gần đây thì giấu ác :D
Thoai, thống nhất từ mai trở đi giấu hết, cho mọi người comment thêm nhiệt tình :D

cái này không biết có giấu được hết không.trước có mấy trương trình khi vào root thì tìm thấy pas ngay bên trong.

mSecret 1.0

mSecret là ứng dụng bảo mật, đặc biệt được phát triển cho iPhone để giữ thông tin của bạn. Các thông tin quan trọng, như lịch, ghi chú, và thẻ cards có thể được quản lý trong các danh mục và bạn được bảo vệ bằng mSecret trên iPhone của bạn. Giữ những thông tin quan trọng trong chỉ một nơi, an toàn, bảo mật, dễ dàng truy xuất và luôn bên bạn. Với các công cụ mã hóa tuyệt vời và tiêu chuẩn mã hóa tiên tiến quốc tế được thông qua, bảo đảm sự an toàn mSecret thông tin, thậm chí cả iphone của bạn bị mất do tai nạn.

Download

[HIDE]http://www.mediafire.com/?ek3ogdjy2wg

Chú ý: Sau khi cài đặt, mở chương trình nhập mã mặc định là 123, sau đó chọn Active, nhập mã 12345678. Tiếp tục vào Settings đặt mã khóa mà bạn muốn[/HIDE]
có files .ipa kg vậy bạn

Back