• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

mTunes 3.4.0_Phần mềm nghe nhạc Trung Quốc!! [Cập nhật trang 3]

dung1291985

Dạo này phần mềm nghe nhạc hơi bị nhìu, khó mà chọn ra 1 cái được tất mọi mặt, theo chủ quan của mình thì hiện tại TTPOD vẫn là số 1, còn số 2, số 3 là ai? hãy thử tiếp nhé các bạn :))

Phần mềm này cũng hỗ trợ dạng lyric lrc lun, nhìn qua và sử dụng thì cũng khá giống TTPOD, mình mới cài chứ chưa sử dụng hết, nên chưa biết nói gì thêm cả
>:)

Lựa chọn đúng link của máy mình rùi tải nha (Đây là bản mới nhất) ;;)

DOWNLOAD (MTunesSis_mr.SISX)
http://www.mediafire.com/?ezhgomnz1my
Nokia 3250
Nokia E50
Nokia E60
Nokia E61
Nokia E61i
Nokia E62
Nokia E65
Nokia E70
Nokia N71
Nokia N73
Nokia N75
Nokia N77
Nokia N80
Nokia N91
Nokia N92
Nokia N93
Nokia N93i

DOWNLOAD (MTunesSis.SISX)

http://www.mediafire.com/?rgzkgtoz0jm
Nokia 5320 Xpress Music
Nokia 5700 xpress music
Nokia 6110 navigator
Nokia 6120 classic
Nokia 6121 classic
Nokia 6124 classic
Nokia 6210 Navigator
Nokia 6220 classic
Nokia 6290
Nokia 6650
Nokia E51
Nokia E66
Nokia E71
Nokia E90
Nokia N76
Nokia N78
Nokia N79
Nokia N81
Nokia N81 8GB
Nokia N82
Nokia N85
Nokia N95
Nokia N95-3 NAM
Nokia N95 8GB
Nokia N96

Last edited by a moderator:
Có thêm project cho nhóm PV làm việc rồi đây :D

Từ này đặt tên bác Dũng là Dũng tàu đi :D

Có thêm project cho nhóm PV làm việc rồi đây :D

Mình cũng chọn lọc và test thử trước thấy cũng good lên lại post, hum bữa post KuGou định post luôn cả mtunes nhưng sợ nhiều quá kham ko nổi nên ... :mad:):))>:)

Từ này đặt tên bác Dũng là Dũng tàu đi :D

úi đừng, ngoài đời em ko thích dân trung Quốc tý nào cả, cái gì của nó hay thì sài thui chứ dân thì anti nên đừng gọi thế :))

Oài,pm nghe nhạc nhìu dữ,chưa kịp test hết cái này đã có cái khác,bác Dũng này khoái đồ tàu thế:))
Bản này vẫn tiếng trung thì em chịu,dù sao cũng thanks bác:D

Oài,pm nghe nhạc nhìu dữ,chưa kịp test hết cái này đã có cái khác,bác Dũng này khoái đồ tàu thế:))
Bản này vẫn tiếng trung thì em chịu,dù sao cũng thanks bác:D
hay thì mình thích thui, mấy phần mềm tiếng Anh thì đã sài hết rùi, chẳng phần mềm nào mình giữ lại trong máy cả, Hiện tại có mỗi TTPOD và KuGou :D:))

oe chưa kịp vọc cái Kugou đã lại thêm 1 pm trung hoa anh hùng nữa :-/ kỉu này mấy pm tiếng anh chắc remove hết á :D bác "Dũng Tàu" năng suất thật >:)

có việc làm rồy đây!hehe, sẽ sớm ra bản tiếng anh trc! cái GGmusic đang nghiên cứu (nghe nói ko có EQ, vậy thì cho nó quit thôi nhỉ???) còn mTunes thì sao hả bạn Dũng có EQ không đấy?

có việc làm rồy đây!hehe, sẽ sớm ra bản tiếng anh trc! cái GGmusic đang nghiên cứu (nghe nói ko có EQ, vậy thì cho nó quit thôi nhỉ???) còn mTunes thì sao hả bạn Dũng có EQ không đấy?

Có EQ mà, Mtunes chuyển tab lật qua lật lại như Rubic cũng khá hay =))

Cái này mình đã test,chất lượng âm thanh tương đối tốt [nghe bằng tai nghe],giao diện tạm ổn nhưng công bằng mà nói chưa hơn được TTPOD :) Cảm ơn bạn Dũng đã chia sẻ :)

Đây là phần mềm nghe nhạc và XEM PHIM theo kiểu " Nhái" Iphone!!! Hehe công nhận bạn Dũng tầu tìm hay ghê.Mình ngại post mấy PM có chữ tàu lắm.Vì sợ anh KỎI la :p:p

mTunes không hề có EQ, đã test trong ứng dụng và RSC chẳng có j liên quan đến EQ cả, có nên tiếp tục dịch khi mình thấy nó phát âm thanh cũng ko hay mấy???

Đây là phần mềm nghe nhạc và XEM PHIM theo kiểu " Nhái" Iphone!!! Hehe công nhận bạn Dũng tầu tìm hay ghê.Mình ngại post mấy PM có chữ tàu lắm.Vì sợ anh KỎI la :p:p

ẹc đừng gọi thế chứ =)) phần mềm này mỗi version nó ra một kiểu skin, bản trước thì nhìn hệt Window Media 11 :))

mTunes không hề có EQ, đã test trong ứng dụng và RSC chẳng có j liên quan đến EQ cả, có nên tiếp tục dịch khi mình thấy nó phát âm thanh cũng ko hay mấy???

cái này xem cả video, nếu thích thì dịch nốt, còn ko thì bỏ cũng đc, vì hiện tại TTPOD là đỉnh cao rùi :( nếu có time thì làm skin TTPOD, còn mình thì kiếm thể loại khác vậy, nghe nhạc thì có TTPOD đỉnh cao rùi :))

cái này xem cả video, nếu thích thì dịch nốt, còn ko thì bỏ cũng đc, vì hiện tại TTPOD là đỉnh cao rùi :( nếu có time thì làm skin TTPOD, còn mình thì kiếm thể loại khác vậy, nghe nhạc thì có TTPOD đỉnh cao rùi :))

Đúng là TTPOD là đỉnh thật, mình chưa bao giờ dùng bất cứ một pm nào để nghe nhạc, ngoài mặc định của máy, nay lại có thêm TTPOD.=D>

KuGou bó tay rồi! A e sài đỡ Trung hoa anh hùng vậy. Dùng TTPod là nhất rồi :p

KuGou bó tay rồi! A e sài đỡ Trung hoa anh hùng vậy. Dùng TTPod là nhất rồi :p

ủa sao lại bó tay vầy :-/ nhưng phải công nhận là 2 thèng này ko ăn đc TTPod :)) nếu bác Dũng tàu mà giới thiệu mTunes trước rùi đến Kugou và TTPod chắc hay hơn >:)

ủa sao lại bó tay vầy :-/ nhưng phải công nhận là 2 thèng này ko ăn đc TTPod :)) nếu bác Dũng tàu mà giới thiệu mTunes trước rùi đến Kugou và TTPod chắc hay hơn >:)
@Dũng: Chết nhá...Dính với cái biệt danh Dũng tàu rồi nhá =))

đặt cài tên ông Dũng tàu là đúng rồi đó, không ngờ bác này pro thật, đào đâu ra má6y chương trình pro (bởi dzo trang tàu thì đọc mù mắt luôn, bác cứ làm cho a e thưởng thức nha, mà cho e hỏi chút, xem phim thì đây xem được định dạng gì vậy? chắc mp4 và 3gp hả?

ặc sao bác MinhThang lai xóa bài viết của e:-/. e đâu có vi phạm nq gì chỉ đùa xíu thui mà :(

đặt cài tên ông Dũng tàu là đúng rồi đó, không ngờ bác này pro thật, đào đâu ra má6y chương trình pro (bởi dzo trang tàu thì đọc mù mắt luôn, bác cứ làm cho a e thưởng thức nha, mà cho e hỏi chút, xem phim thì đây xem được định dạng gì vậy? chắc mp4 và 3gp hả?

Đúng òy chỉ xem đc 2 dạng đấy thôi!!!

ặc sao bác MinhThang lai xóa bài viết của e:-/. e đâu có vi phạm nq gì chỉ đùa xíu thui mà :(

Bạn thông cảm, nếu nói là vi phạm thì bạn đã vi phạm, vì ngoài chủ đề, mình xóa để các bạn khác không tiếp vào đó nữa.:p Chúc vui vẻ nha.

Back