• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MTunes Player_Trình nghe nhạc mới [EN by SymPVietGroup]

Caominh171

MTunes Player v3.4(0) S60v3 EN Translated by SymPVietGroup

Trình nghe nhạc mới, chất lượng ngang TTPod

Chân thành cảm ơn MyVis07 về bản dịch trước

Chức năng chính:

* Đồng bộ lời nhạc
* Tải nhạc mp3
* Thiết lập nhanh CRBT

Nhật ký thay đổi:

Phiên bản 3.0 :

* Giao diện mới
* Đặt danh sách tốt hơn
* Hỗ trợ WMA
* Hỗ trợ video
* Tăng cường chức năng tải
* Hỗ trợ quét file mediatoàn bộ các ổ đĩa

Phiên bản 3.2.3 :

* Hỗ trợ đổi giao diện
* Có thể mở rộng hoặc thu hẹp lời
* Tùy chỉnh thời gian để đồng bộ lời
* Danh sách video
* Có thể hiển thị lời chạy trên nền đối với dòng máy đời sau S60v3 FP1 (như 6120C/N95/N82, ...)
* Cải thiện một số lỗi nhỏ

Phiên bản 3.3 :

* Có thể duyệt & phát bài hát từ trong thư mục
* Tùy chỉnh màu lời nhạc
* Cải tiến giao diện hiển thị lời
* Nhìu tùy chỉnh thiết lập CRBT hơn
* Duy trì mạng, & có thể ngắt mạng bằng tay
* Hỗ trợ hình ảnh trong Thư viện media
* Tăng cường giải đáp thắc mắc tiêu dùng
* Tăng cường quản lý CRBT
* Tăng cường chức năng hẹn giờ tắt

Phiên bản 3.3.2 :

* Nhiều tùy chỉnh tăng CRBT tốt hơn

Phiên bản 3.4.0 :

* Tăng cường danh sách nhạc chuông phổ biến
* Tăng cường Kho trữ âm nhạc, gồm cả file âm thanh nghe cùng sách, nhạc nền Karaoke, ...

Nhận xét:

Đã test trên N82, âm thanh hay ngang ngửa TTPod nhưng lại hok có chế độ hiển thị phát thu nhỏ ngoài màn hình chờ như TTPod, Kuguo :(

Nhưng đây cũng là pm đáng để thử phải hok nào :D

P/S: Có thể hok tương thích với 1 số dòng máy, hiện tượng là scan mãi hok được. Đợi vài bữa nữa mình sẽ tổng hợp ý kiến những máy nào bị lỗi trên cho các bạn tham khảo!

Chỉnh sửa cuối:
What

Cái này nhìn đẹp ghê:mad:)Không biết xài có hay hơn TTpop ko mấy anh nhỉ
Mà có cần phải sign ko anh chủ topic oiiiii:-??

Chỉnh sửa cuối:
Cái này nhìn đẹp ghê:mad:)Không biết xài có hay hơn TTpop ko mấy anh nhỉ
Mà có cần phải sign ko anh chủ topic oiiiii:-??
Có sign đó bạn, nếu máy hack rồi thì cài vô tư

Như mình đã nói ở trên, chất lượng âm thanh ngang ngửa, giao diện cũng khá nhưng hok có chế độ hiện bài hát ở ngoài màn hình chờ thôi
em scan từ sáng tới chiều sao không ra :(:(:(

Mình cũng hok hỉu sao lại thế @@

Chia buồn cùng bạn :(

Bản này test thử chơi thôi chứ mà xài thì không được tiện lắm , nhiều chức năng không cần thiết , vào playlist quá bất tiện . Vẫn chưa thể cạnh tranh được với TTpod .

Bản này test thử chơi thôi chứ mà xài thì không được tiện lắm , nhiều chức năng không cần thiết , vào playlist quá bất tiện . Vẫn chưa thể cạnh tranh được với TTpod .

Um thì cái này chỉ thêm lựa chọn về trình phát nhạc cho anh em thôi.

Thích cái nào xài cái nấy mừ :)

đâu pro chỉ kỹ cách scan coi mình có làm sai hôn

Lúc mới vào ứng dụng, bấm phím 4, nếu đã scan rồi thì nó sẽ ra giao diện gồm All songs, All video,... như trên.

Còn nếu chưa scan thì nó sẽ hiện bảng thông báo nghĩa đại khái là: Cần thiết lập (như scan ý) máy phát để cho MTunes làm việc. Bạn bấm Yes là nó tự scan àh, mình thấy nó scan toàn bộ ổ đĩa luôn (cả máy lẫn thẻ) mà

Scan xong thì nó có báo: Số thư mục đã scan, số bài hát, video, ảnh được tìm thấy. Thế là xong àh

Lúc mới vào ứng dụng, bấm phím 4, nếu đã scan rồi thì nó sẽ ra giao diện gồm All songs, All video,... như trên.

Còn nếu chưa scan thì nó sẽ hiện bảng thông báo nghĩa đại khái là: Cần thiết lập (như scan ý) máy phát để cho MTunes làm việc. Bạn bấm Yes là nó tự scan àh, mình thấy nó scan toàn bộ ổ đĩa luôn (cả máy lẫn thẻ) mà

Scan xong thì nó có báo: Số thư mục đã scan, số bài hát, video, ảnh được tìm thấy. Thế là xong àh
Có cách nào cho nó hiên Lyric như TTpod không bạn ?Mình vào CHữ Lyric nó toàn đòi kết nối net :(

Có cách nào cho nó hiên Lyric như TTpod không bạn ?Mình vào CHữ Lyric nó toàn đòi kết nối net :(

Hình như nó chỉ hiện lời nó tải thôi àh, chắc đợi bản cập nhật sau zậy @@

Back