• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MusicID 1.2.0 [cập nhật bài 14] - Phần mềm tìm lời và bài hát

hanghonda

MusicID
Rất cool
Phần mềm có thể phát hiện tên bài hát (tất cả thể loại nhạc của tất cả các quốc gia)
Tìm lời bài hát lun...hix....

Link: http://www.mediafire.com/?2qnzmnwogyh

Last edited by a moderator:
đã test.ngay cả nhạc hoa cũng chính xác.ghê ghê.soft hay.Thx chủ topic đã share cho anh em.

MusicID rất tuyệt, mình đã từng thử với cả phiên bản cho windows mobile thấy rất hay! thank!

Chỉnh sửa cuối:
Cho mình hỏi tải về rồi mình mở ipod lên nó tự add lời vào luôn ah :|

phần mềm thực sự rất hữu ích. Hoạt động tốt với cả nhạc nước ngoài và Việt Nam. \-/

Help me...
Mình đã cài thử Music ID bây giờ mình muốn xóa nó đi mà tìm trong program remove mà không thấy nó đâu. có ban nào biết cách gỡ nó ra giúp mình với. Thank....

Help me...
Mình đã cài thử Music ID bây giờ mình muốn xóa nó đi mà tìm trong program remove mà không thấy nó đâu. có ban nào biết cách gỡ nó ra giúp mình với. Thank....
Nhấn giữ lâu icon biểu tượng MusicID sẽ thấy dấu ( - ). Nhấn vào ( - ) là delete thôi bạn.

Back