• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

My keylock v2.04.1 S60v3(fp2)/v5 S^3 official version unsigned-Khóa và Mở khóa nhiều

duylinh27884

Moderator
My keylock v2.04.1 S60v3(fp2)/v5 S^3 official version unsigned-Khóa và Mở khóa nhiều giao diện style

Mượn lời giới thiệu của bác Rồng,thanks bác;;)

Phần mềm này đã quá quen thuộc với ae rồi nên mình xin phép k giơi thiệu nhiều.bạn nào muốn tìm hiểu lại vui lòng xem các topic của bác Kienvp về pm này
Bản 2.2 dường như là 1 bước thay đổi của Mykeylock thì bản 2.3 này chúng ta cũng có thêm những sự thay đổi khác cũng quan trọng k kém.có cả nhược điểm và ưu điểm đấy.Tuy nhiên mình cũng xin phép k bật mí thêm.các bạn cùng test để khám phá.vì thực sự V5 dạo này có rất ít phần mềm mới để test.mình thực sự k muốn "cướp" nốt cái niềm vui test app của các bạn
bản 2.3 này có những chức năng nhằm cải thiện sự bất tiện ở bản 2.2 - vốn là bản bị mang "tiếng xấu" nhiều nhất trong các bản cập nhật my keylock

Link

Back