• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

My TV - Ứng dụng xem TV trên mạng Vinaphone 3G

songtoan93

• Giống như Mobi và Viettel, Vina cũng đã cung cấp cho người dùng ứng dụng My TV: phần mềm xem truyền hình di động, video ca nhạc theo yêu cầu, phim chọn lọc đặc sắc trên nền tảng mạng Vinaphone 3G.

• Đây là ứng dụng đuôi *.sis nên chạy rất mượt, giao diện lại đẹp nữa ( hơn hẳn 2pm xem TV của Mobi và Viettel). Mình rất kết thằng này ngay từ cái nhìn đầu tiên đấy! Hi hi!

• Vậy thì anh em PV nhanh nhanh down về mà khám phá nha! Có nhiều điều hấp dẫn trong pm lắm đó!

• Sẵn đây, mình cũng xin chúc toàn thể tất cả anh em PDAVIET một năm mới sức khỏe và gặp nhiều may mắn nha! HAPPY NEW YEAR!!!

Chỉnh sửa cuối:
  • Giống như Mobi và Viettel, Vina cũng đã cung cấp cho người dùng ứng dụng My TV: phần mềm xem truyền hình di động, video ca nhạc theo yêu cầu, phim chọn lọc đặc sắc trên nền tảng mạng Vinaphone 3G.

• Đây là ứng dụng đuôi *.sis nên chạy rất mượt, giao diện lại đẹp nữa ( hơn hẳn 2pm xem TV của Mobi và Viettel). Mình rất kết thằng này ngay từ cái nhìn đầu tiên đấy! Hi hi!

• Vậy thì anh em PV nhanh nhanh down về mà khám phá nha! Có nhiều điều hấp dẫn trong pm lắm đó!

• Sẵn đây, mình cũng xin chúc toàn thể tất cả anh em PDAVIET một năm mới sức khỏe và gặp nhiều may mắn nha! HAPPY NEW YEAR!!!
Mình cài vào E71 thấy báo "thiếu thành phần Smartface flatform " là sao vậy?

Đã test thành công trên N95. Hình ảnh nét hơn nhiều! Mình cũng báo thiếu Flatform nhưng sau khi cài My TV, nó tự cài thêm Flat. Tận hưởng thôi! He he!

sao may minh cai dc. xem dc vai ngay sau do la bao loi :" loi khong xac dinh " la sao vay. minh dung E71

Cleonardo2. Có file đính kèm ở trên đó. Hoặc vào trang chủ mà down ver 1.03.

Back