• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MyPhone v2.52 S60v3 SymbianOS9.x Unsigned Full - Giao diện IP

kienvp

MyPhone v2.52 S60v3 SymbianOS9.x Unsigned Full Version -RiPPERD

PM giả lập giao diện IP quá quen thuộc với các bạn rồi .mình không giới thiệu nữa .
Phiên bản này đầy đủ 5 giao diện là :

M1: Giao diện Simulate Android

iXP: Giao diện Windows XP.

WIN7: Giao diện Windows 7

iConsole:Giao diện iConsole

Chú ý :Hack trước khi cài .

http://files.myopera.com/Kienvp/files/MyPhone.v2.52.Full.Version.Cracked-UNSIGNED-RiPPERD-IPMART.sis

Chỉnh sửa cuối:
mình test trên N73 khi chạy các giao diện thì thấy náo lỗi " unable to open.File corrupted "

đã cài + chạy trên E71, nhưng ICON kích thước khổng lồ quá, màn hình E71 chịu không nổi :((

đã cài + chạy trên E71, nhưng ICON kích thước khổng lồ quá, màn hình E71 chịu không nổi :((

Tớ cài cho con n82 cũg rứa,icon bự chảg như khủg log ý,hìh như chỉ dàh riêng cho mấy con dòng v5 hay seo á.

em dùng N6120Classic , đã cài nhưng nó cứ bắt kết nối để đăng ký thì em đã cho kết nối nhưng chẳng được j cả , mong các bro giúp đỡ , thank!

Hic. Tình hình hơi găng đây. Chủ thớt đả test chưa vâỵ. Cho ae biết đi.

em dùng N6120Classic , chạy ngon , nhưng giao diện Iphone mở khóa thế nào ạ ?
Thank các bro

Back