• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N958G không kết nối wifi được!!!!!!!!!!!

zhongyong

Con N958g của em dạo này vào mạng web kô được......chả biết tại sao....nó báo là : no gateway reply........................xin các bác giúp....biết ơn ngàn lần.....:((

Chỉnh sửa cuối:
uhm báo như vậy là do cái mạng của bạn ko ổn định hoặc ko có mạng đó bạn...check kĩ lại nha

nhưng mà tớ dùng wifi của nhà tớ mà...ngày xưa dùng đc ko hiểu có nghịch linh tinh j hôk biết..tớ biết chắc kô phải do mạng yếu...xin chỉ giáo giùm

nhưng mà tớ dùng wifi của nhà tớ mà...ngày xưa dùng đc ko hiểu có nghịch linh tinh j hôk biết..tớ biết chắc kô phải do mạng yếu...xin chỉ giáo giùm

refresh wifi roi try again ha good luck

Cách cuối cùng: back up máy, tiến hành restore lại máy :(

Nếu vẫn kg dc mà bạn chắc chắn kg phải do mạng thì cầm mấy tới Nokia care nha bạn :D

Con N958g của em dạo này vào mạng web kô được......chả biết tại sao....nó báo là : no gateway reply........................xin các bác giúp....biết ơn ngàn lần.....:((

có thể do lỗi FW chạy lại đi. mang tới care là chờ lâu đó. mấy ông kẹ trong đó không tôn trọng dt của bạn đâu. mấy chả dục dt vèo vèo. máy của mình bị hư cái loa à. mà đem vào đó bị hư luôn GPS chán ghê

Back