• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nAlertMe v0.4 - Ứng dụng chống chạm vào máy (Trunghuy90)

Trunghuy90

Thank nhoxlovetjeuvy đã post pm(vh by Trunghuy90)
nguyên văn bởi:nhoxlovetjeuvy
nAlertMe v0.4 - Ứng dụng chống chạm vào máy s60v3

Chức năng hay của ứng dụngnày ở chỗ, để tắt tiếng báo động thì bạn phải nắm được3 code (code không phải là nhập số mà là vị trí của chiếc điện thoại của bạn).

Chú ý vị trí 1, 2, 3 của hình trên nhé!

Khi bạn Activate Alarm, máy sẽ bắt đầu cài đặt chế độ bảo vệ, xong cài đặt sẽ có tiếng (tít):

Bây giờ bạn thử dịch chuyển hay động chạm vào máy, máy sẽ chạy dòng Entercode 1 kèm báo động liên hồi, mình sẽ không làm gì được cho tắt máy ngoài tắt nguồn . Nhìn hình có số 1, 2, 3 trên và làm theo là đượcngay, nghĩa là bạn quay đầu điện thoại qua trái.

Nếu đúng thì màn hình sẽ hiện dòng Enter code 2, lại làm theo hình trên, quay ngay đầu điện thoại qua phải.

Sai thì vẫn kêu tiếp cho đếnkhi bạn thấy dòng Enter code 3 có nghĩa là bạn phải dựng đứng điện thoại. Nếu đúng sẽ tắt ngay.

Cứ làm bĩnh tĩnh, không có gì phải vội cả, từ từ sẽ khắc chế được nó thôi Mình đã làm cả nhà giật mình vì không biết cách tắt nó, phải tắt nguồn

Em mượn bài của anh nhé anh Kổi
tải về
http://vietup.com/file-26561-Bao_dong_vh_by_Trunghuy90.sis.7z.html
dowload tập tin đính kèm!

PDA mái nhà của Trunghuy90

Chỉnh sửa cuối:
Bạn này tích cực Việt hóa ghê.he.bạn việt hóa dùm luôn panoman 3.0.667 nha.he.mình làm mãi không đc

Bạn này tích cực Việt hóa ghê.he.bạn việt hóa dùm luôn panoman 3.0.667 nha.he.mình làm mãi không đc

thank bác đã tin tưởng!
Còn pm panoman thì để e suy nghĩ có nên dịch hay k đã.vì đa phần những pm mà e dịch là e đều thích cả.panoman đang xét!

Không phải là mình không biết dùng nhưng mà tiếng anh nhìn nó xấu xấu.he.xét lại xem

cái này dùng chỉ cho các máy có cảm ứng chuyển động thôi nhỉ? tiếc quá.

vd:như n79,86,85,86,và v5 là sài ngon lành cành đào.

Không phải là mình không biết dùng nhưng mà tiếng anh nhìn nó xấu xấu.he.xét lại xem

đang trong quá trình xem xét!
Mai hoặc ngày kia e cho bác biết kết quả hen.
Bây giờ tạm thời stop,chúc all ae pdaviet ngủ ngon.và bắt đầu 1ngày làm vc new vào ngày mai.hii...ii.i.,

A cài đặt đc.nhưng open lại ko đc.ko bit có đụng pm nào ko nữa.thấy cái này hay đó.

ung dung nay chi danh cho nhung may co cam bien nhu : n82 n95 , v5 . . . May dong khac thi chi nhay 1 cai thoi ko su dung dc , i"m mobjle mod thong cam nha

ung dung nay chi danh cho nhung may co cam bien nhu : n82 n95 , v5 . . . May dong khac thi chi nhay 1 cai thoi ko su dung dc , i"m mobjle mod thong cam nha

bác nói đúng đc 90% rùi đấy.
10% nữa để xét theo độ chính xác tuyệt đối hen.
Thank

Chào chủ topic nha.tại sao mình làm theo 3code tren nhưng vẩn không tåt được là sao nhỉ.chỉ giup mình vơi thanks!

Back