• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nav4all for N95

ngocthach

mình đang dùng dt n95..mình đã cài chương trình nav4all cho dt của mình nhưng mà mình hok biết cách dùng...ai biết chỉ mình với...mình hok định vi GPS dc:(( nó cứ bắt kiết nói bluetooth là sao...chả hiu lắm vè GPS...ai biết giải đáp hộ mình nha..thx

bạn chọn khu vực cần định vị ( HN hoặc HCM ) rùi bấm số 4 là kết nối GPS ( trời quang mây tạnh,đứng ngoài trời nha) lần đầu kết nối sẽ mất thời gian chút,các lần sau sẽ nhanh hơn

ban thangngo cho hỏi...hiện giờ bạn đã dùng được pm navfone chưa...mình dùng mà nó báo hết hạn rồi...bạn cao kiến có thể giúp mình chứ

mình đã sài đc và ko thấy báo gì nữa rùi,theo mình thì cái này nó rắc rối ở chỗ : nếu bạn connect GPS mà nó bắt kết nối GPRS thì sẽ bị sài theo kiểu demo, mình đã up lên V 20.0.015 và ko thấy hiện tượng soft kết nối GPRS như trước và hiện nay lại sài đc ( hy vọng thế thui cũng chưa biết kết quả thế nào ) bạn thử up vers mới luôn đi,máy chạy ok hơn đó :D

hiện giờ có up đựoc đâu...toàn báo ccan not connect to NOL server ...bro giúp với

mình vẫn up bt mà có sao đâu,vừa up cho ông anh 1 con N95 tối nay mà,bạn xem lại PC coi sao

mình xài 5700 mỗi lần mình vào GPS thì nó cứ đòi kết nối blutooth nhưng không kết nối được mình chả hiểu mong các pro giúp mình với. cảm ơn

ủa bạn ...vậy N95up lên phiên bản mới có hỗ trợ game ngage đúng ko bạn???và nó có bi mất tiếng việt khi up ko vậy bạn????

đúng rùi bạn,sẽ có bản trial của FiFA07 và asphalt3,bạn ko thay đổi code thì vẫn y nguyên ko thay đổi font đâu,up lên các phím bấm sẽ êm hơn,ko bị thỉnh thoảng phải bấm 2 lần như trước nữa, Music player có thêm 1 skin,và list bài hát sẽ dễ sử dụng hơn trc.còn lại tự khám phá nha :D

Back