• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need for Speed Shift - Đường đua khốc liệt

vipboy_9x

Moderator

Apps name: Need for Speed Shift

Category: Games
Released Dec 18, 2009
Version: 1.0.1
Seller: Electronic Arts
© 2009 Electronic Arts Inc. All Rights Reserved.
178 MB
$9.99
Need for Speed Shift - Trường Đua Khốc Liệt

nếu ai từng chơi qua Nees for speed shift thì chắc chắn bạn đã cùng trải nghiệm với những Màn rượt đuổi nhau cực kỳ táo bạo và khóc liệt.bạn có thể thể hiện tài năng lái xe của Mình trong game Và cách độ xe của Bạn có Pro cở nèo:))
với dung lượng 178M chắc chắn đồ họa hình ảnh sẽ làm cho bạn hài lòng.

vipboy_9x_200

Link tải game
Part1
Part2
Part3
Part4
# 1 phiên bản củng tương tự như thế chỉ khác mỗi chứ cái tên

nếu như Need for speed shift hem đủ đem lại tốc độ bạn Mong muốn thì đây Need For Speed™ sẽ đáp ứng cho bạn điều đó.
Need For Speed™
Category: Games
Aug 01, 2009
Version: 1.2.5
94.7 MB

link tải game
Part1
Part2
Part3
Part4

Chỉnh sửa cuối:
Bản này bản cũ đã Post rồi mà em! Bản mới nhất là 1.0.1! Nếu có thì Update luôn đi ;;)

Bản này bản cũ đã Post rồi mà em! Bản mới nhất là 1.0.1! Nếu có thì Update luôn đi ;;)
hix ok sẽ có ngay hèn gì em cài vào thấy chạy chúi we:|Sry mọi người nhé! sẽ có ngya thui

Bro update nhanh cũng đâu kém :)) .Rất cám ơn vì đã update liền lúc 2 game hay như vầy

Undercover sao mình cứ mở lên là giựt ầm ầm như Heavy Metal. Chút hồi lại rền rĩ như Rock Ballad. Cuối cùng nó pằng 1 cái, ngủm luôn ra Springboard như Death Metal =.=

nói thật là mình rất kị link filedude trên apptrack.nếu post những link filedude thì nên đưa link apptrack cho anh em lên đó tải còn hay hơn.
link mediafire cho Need for Speed Shift v1.0.1 đây

thêm link NFSU-v1.2.5 cho anh em.nhanh chân lên nha!link này đang là Direct link đó.
Bạn hem đọc trên bài đầu tiên của mình hẻ,
sẽ có link mediafire sớm nhất có thể.
sẵn tiện ở đây bạn có link mediafire mình mượn tạm nhé!

ai chơi game này rồi thì hướng dẫn mình với,muốn đc nhiều điểm PTS trong lúc đua thì phải làm sao???

Back