• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need For Speed Undercover (update v1.2.0) for FW 3.0

bác dungeasy cho hỏi bản cũ của trò need 4 speed 1.1.28 khi chơi trên OS 3.0 thì bị giật hình bác cho mình hỏi tai sao có tình trạng như vậy thank bác và bản mới 1.2.0 ở trên cài vào thì còn bị hiện tượng trên kô vậy?

Bemapsatthu đang xài iphone gì , trước khi chơi NFS bạn nên reset máy , hay free memory sẽ tránh tình trạng giựt trong game , mình cũng có con 2g chạy tốt lắm , hay bạn thử gỡ bỏ ( delete NFS trong máy trước > delete trong itune ) rồi tiến hành cài bản update trên và reset máy lại trước khi chơi :)

bác dungeasy ơi trò Zenonia của em khi chơi được khoảng 1h thì cũng bị tình trạng như vây:( còn 1 số game khác thì kô bác cho em hỏi có cách nào khắc phục kô hay phải chạy lại FW 3.0

Máy bạn cài mấy trang game , có nhiều quá không , nhiều game quá tốn memory chạy , thường lỗi giựt và thoát khỏi game giữa chừng là do bộ xử lí không đủ

file không tồn tại trong link rồi !!! Ai up lại dùm mình với !!

À, thôi, mình tìm được link rồi ! Cám ơn mọi người đã quan tâm ! Mình cũng xin cung cấp link luôn !

Nguồn.

Chỉnh sửa cuối:
bác dungeasy cho hỏi bản cũ của trò need 4 speed 1.1.28 khi chơi trên OS 3.0 thì bị giật hình bác cho mình hỏi tai sao có tình trạng như vậy thank bác và bản mới 1.2.0 ở trên cài vào thì còn bị hiện tượng trên kô vậy?

chơi game trên fw 3.0 thì sẽ bị giật bạn à vì fw 3.0 nhiều lỗi lắm.bạn lên up lên fw 3.0.1 hơặc fw 3.1 thì sẽ ok.

mọi người cho mình hỏi với. làm sao để mua đc xe 400.000 vậy? mình chơi hết 3 đảo và phần biểu diễn tiềm thưởng lên 1000.000 mà không mua được. thanks all

Back