• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ NetQin ] Anti - Virus v4.0 for s60v3

kauchunho

Trình quét virus trên di động khá quen thuộc từ netqin.
Phiên bản mới : v4.0 cập nhật với giao diện và tính năng mới.
Ngôn ngử : english

Last edited by a moderator:
Cái này update là mất 5k phải không bác?

ờ ,vấn đề quan trọng đây :D

Bó tay hai ông này, mất có 5k thôi mà cũng phải đắn đo.
Em dùng cái này lâu phết rồi, mới update lên v4.0 hôm qua.
Nói tóm lại là mất 5k cho lần update đầu tiên. Hình như nếu đăng kí làm VIP thì sẽ update ko mất tiền, nhưng mất 10k để đăng kí VIP. Lưu ý là số máy nào được đăng kí VIP nó mới cho update free thôi. Nếu như bác bỏ một cái sim rác vào nó sẽ kêt nối đến server để kiểm tra, khi đó bác sẽ mất 5k nếu như update trong trg hợp sim rác đó chưa đc đăng kí VIP.
Cái anti này cài vào cho có thôi chứ từ khi em cài thì nó chỉ phát hiện ra virus trong soft hack bluetooth của em thôi, ngoài ra chưa phát hiện thêm đc con virus nào khác.

mình dùng nhiều phần mềm diệt virut trên điện thoại ma đã lần nào diệt được con nào đâu

Tui Cài Chung Với Kapersky 9.0 mà vẫn chạy ngon lành.Máy Vẫn Mượt chả sao cả.:-?

Bó tay hai ông này, mất có 5k thôi mà cũng phải đắn đo.
Em dùng cái này lâu phết rồi, mới update lên v4.0 hôm qua.
Nói tóm lại là mất 5k cho lần update đầu tiên. Hình như nếu đăng kí làm VIP thì sẽ update ko mất tiền, nhưng mất 10k để đăng kí VIP. Lưu ý là số máy nào được đăng kí VIP nó mới cho update free thôi. Nếu như bác bỏ một cái sim rác vào nó sẽ kêt nối đến server để kiểm tra, khi đó bác sẽ mất 5k nếu như update trong trg hợp sim rác đó chưa đc đăng kí VIP.
Cái anti này cài vào cho có thôi chứ từ khi em cài thì nó chỉ phát hiện ra virus trong soft hack bluetooth của em thôi, ngoài ra chưa phát hiện thêm đc con virus nào khác.
MÌnh dùng Kasperky 9 nó cũng chỉ phát hiện ra virus trong soft hack bluetooth giống như bạn

Back