• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NetQin Mobile Assistant 2.2.01.33 bản cập nhập

traicauhd

NetQin Mobile Assistant 2.2.01.33 S60v3 OS9.x signed {Manage your phone with ease}
NetQin Mobile Assistant 2.2.01.33 S60v3 ( pm quản lý ứng dụng cho đt một cong cụ rất hay như " Start " của windowns )

Chú ý : pm phải sign hoặc hac.k phone mới cài vào máy dc nhé ...

Đơn giản, quản lý của các ứng dụng điện thoại di động:

· NetQin Trợ lý thực hiện quản lý nhóm; cho các ứng dụng trong việc sử dụng phổ biến, người dùng có thể cài đặt ứng dụng như vậy theo nhu cầu cá nhân để tạo truy cập dễ dàng hơn cho những người được chọn. Một chức năng phân loại này cũng bao gồm để giúp bạn nhận ra việc sử dụng tần số của mỗi ứng dụng.

Truy cập Internet với một liên lạc:

· NetQin Trợ lý cung cấp một chức năng chuyển hướng trang web cung cấp cho người sử dụng các phím tắt để truy cập các trang web nóng. Bất kỳ người sử dụng cũng có thể truy cập vào các trang web được sử dụng phổ biến thông qua các cấu hình linh hoạt.

Dự báo thời tiết và số phận chòm sao:

· NetQin Trợ lý cung cấp một up-to-dự báo thời tiết ngày đó là thuận tiện nằm trên máy tính để bàn của điện thoại di động của bạn. Chòm sao và dự báo số phận may mắn cũng được bao gồm thêm một số ghi chú thú vị để cuộc sống của bạn.

Cá nhân hoá điện thoại khóa: An toàn và tiện lợi:

· NetQin Trợ lý có thể khóa và mở khóa điện thoại di động theo các phím bấm được cá nhân hoá kết hợp được thiết lập bởi người sử dụng. Một tính năng Khóa Trì hoãn cũng có sẵn để ngăn chặn người sử dụng? S từ điện thoại di động đang được sử dụng bởi bất cứ ai khác khi nó được ra khỏi sở hữu của người dùng, đẩy mạnh bảo đảm an ninh của chúng tôi.

Dịch vụ cho cuộc sống và các điểm nóng hàng ngày:

· NetQin Trợ lý sẽ cung cấp cho người sử dụng các thông tin về đời sống thực tế về giảm giá, xổ số và kỹ năng sống. Cập nhật hàng ngày tin tức nóng cũng được bao gồm để giữ cho người dùng trên đầu trang của buzz mới nhất.

download tại đây bổ xung hình sau

Chỉnh sửa cuối:
Bóc tem cái nào đã có việt hóa chưa anh

Đây la bản mới anh phải nêu những cải tiến mới so với bản cũ như thế nào chứ

Last edited by a moderator:
bản này dự báo thời tiết chỉ độ F chứ ko chỉ độ C, trước em dùng bản cũ hơn nó chỉ độ C hay hơn.

bản này dự báo thời tiết chỉ độ F chứ ko chỉ độ C, trước em dùng bản cũ hơn nó chỉ độ C hay hơn.

Posted via Mobile Device
Posted via Mobile DeviceBản cập nhật này dùng hay quá. Dự báo thời tiết có việt nam, hiển thị nhiệt độ và hình minh hoạ thời tiết ngay ngoài màn hình chính. Hiển thị là độ C.

sao của mình thử cài đi cài lại nó vẫn là độ F nhỉ
bực mình với nó quá
các bạn có cách nào chuyển sang độ C ko, mình tìm mãi ko thấy
tks

bực mình với nó quá
tks

Posted via Mobile Devicecài bình thường thôi. Sau đó vào weather cài đặt chọn việt nam. Viết tên thành phố nơi mh ở vào. Tick vào ô show cho nó hiển thị ra màn hình chính.

Posted via Mobile Devicecài bình thường thôi. Sau đó vào weather cài đặt chọn việt nam. Viết tên thành phố nơi mh ở vào. Tick vào ô show cho nó hiển thị ra màn hình chính.

Hàng Tàu nên được vậy là OK lắm rồi bạn. Nó đa năng nên một số tính năng vẫn chưa hoạt động tốt.;;)

lần trước mình nhớ là có cài 1 bản của pm này, nó có độ C mà

lần trước mình nhớ là có cài 1 bản của pm này, nó có độ C mà

Posted via Mobile Devicethì bản này cài vào nó cũng ra độc C luon ma. Mh có phải chỉnh hoặc cài đặt gì đâu.

ai mà ko biết chọn như bạn, mình là ng vn ko nhẽ chọn thời tiết ở châu phi, cái băn khoăn của mình là tháo ra cài đi cài lại nó vẫn ra dộ F

Osfile. Mh sẽ trả lời băn khoăn, thắc mắc cho bạn là tại sao nó lại là độ F chứ ko phải là độ C.
tiếp theo
từ hình này bạn chọn option và chọn Celsius như hình này.

Thế là ok... Chúc vui vẻ nha..

Chỉnh sửa cuối:
bực mình với nó quá
tks

vào menu Weather, vào mục Option => Temperature => chọn Celsius (độ C), Fahrenheit (độ F)... (Bạn thử xem sao nha! Máy mình cài ver 2.2.00.36, hok biết sao hok thấy VietNam nên chưa thử phần này dc.. ^^

sao e cài đăt khoá fím mà k dc, cài rồi mà vẩn mở theo fìm mặc định bthuong vẫn dc, roì nó k có fần ghi câu xhiện khi mình khoá fim nữa

Back