• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NetQin_ProOS91_v2.2.60.18.SISX--> phiên bản mới nè bà con

quangvinhvn

anh em xài thử roài cho í kiến nha.ko biết có ai up chưa.nếu có roài nhờ mod xóa dùm nha.
đã test ok trên my n73me iu dấu.

Bạn phải miêu tả chức năng cũng như cách sử dụng chứ???
Hy vọng đây là 1 phần mềm hay :D
Thx bạn phát ;)

sorry.có thể 1 vài người chưa biết. Netqin là chương trình diệt Virus khá chuyên nghiệp,có thể nói là chương trình diệt virus tốt nhất đối với dòng symbian 9.1(3250,n73,n93,n80...) hiện nay.
các bạn cài bình thường,mặc định sẽ vào ổ C (bộ nhớ máy).vì gấp quá nên chưa úp hình kịp.sory...:D

Chỉnh sửa cuối:

Up hình cho các pác xem nè

cái này cài vô đòi update và send sms tự động đến china....upgrade file 2kb nó chạy nhưng mà....dzỏm wá

anh em xài thử roài cho í kiến nha.ko biết có ai up chưa.nếu có roài nhờ mod xóa dùm nha.
đã test ok trên my n73me iu dấu.

chương trình diệt VIRUT này đã được MOD UP lên cách đây cả năm rồi,giờ lôi ra UP lại kêu là phiên bản mới chẳng khác gì SPAM bài cả

chương trình diệt VIRUT này đã được MOD UP lên cách đây cả năm rồi,giờ lôi ra UP lại kêu là phiên bản mới chẳng khác gì SPAM bài cả

pro nói gì lạ vậy?bản cũ là 2.240 mình tìm dc bản 2.260 update rõ ràng,sao kiu mình spam????:-/

Back