• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Network Acc 1.60.Full-Tăng tốc GPRS,3G...

NGUYENTRANDUNG

Chương trình tăng tốc độ GRRS, 3G...Đã test ok. Dùng tốt cho tất cả loại máy hỗ trợ JAVA MIDP 2.0. Phiên bản 1.60 tiếng việt này đã Cờ rắc nên các bạn an tâm mà dùng;). Mã đăng ký phiên bản là: 00000000000000000000=))=))

bản này rất pro nay có việt hoá không khắc phục việt load nhanh làm rối chữ trên màn hình không nhỉ bên v5th nó chạy nhanh làm rối chữ

bản này rất pro nay có việt hoá không khắc phục việt load nhanh làm rối chữ trên màn hình không nhỉ bên v5th nó chạy nhanh làm rối chữ

Mình dùng em N70 vẫn ổn nhưng v5 ấy chưa biết được

Nguyên tắc làm việc của nó là gì nhỉ?có pro nào biết không?
Lần trước cài 1 lần,thấy toàn là thiết lập mặc định cho cấu hình của các nhà mạng nổi tiếng ở các Quốc gia(không có VN),tưởng là 1 kiểu cấu hình gprs dựng sẵn để người dùng khỏi cần cài nên gỡ luôn

Anh cho em hỏi cài cái này có ảnh hưởng gì đến tuổi thọ của máy không nhỉ? Hay là chỉ có lợi mà ko có hại???

Anh cho em hỏi cài cái này có ảnh hưởng gì đến tuổi thọ của máy không nhỉ? Hay là chỉ có lợi mà ko có hại???

cái này thì đâu có liên quan gì tới tuổi thọ máy bạn. Nó là phần mềm độc lập mà. đâu phải phần cứng mà hại.
dùng thoải mái nhá bạn. Chúc vui!!!

Anh NGUYENTRANDUNG có thể hướng dẫn em cách cấu hình để tăng tốc được không anh? Em dùng N72 và GPRS Viettel. Em cấu hình như thế này anh xem có đúng ko nhé.
Phiên bản hệ điều hànhSymbian OS V8 (2 (còn gì sau nữa nhưng màn hình chỉ hiện từng ấy)
Quốc gia chọn Khác
Bộ phận tải chọn Khác
Gia tốc chuyển của thiết bị chọn 2
Giúp em với nha anh :)

Tại sao mình dùng vẫn thấy vậy, chẳng nhận thấy nhanh hơn tí nào. Mình đã thử cả GPRS của VIETTEL và VINAPHONE.
Hay là do thiết lập thông số trong pm tăng tốc kia chưa đúng?

Mình vẫn thấy bình thường ko có gì thay đổi, đôi khi còn ko bằng lúc chưa dùng nữa, hay các thông số cài đặt ko đúng? Mình dùng N70 và chạy opera 4.1, Slick 0.53 để thử nhưng kết quả ko tốt lắm! Mình cài thông số như sau:
Symbian OS v8
Quốc gia - khác
Chọn bộ phận tải - Khác
chọn loại kết nối - GPRS
Gia tốc chuyển của thiết bị - 3

Tình hình không được ăn thua cho lắm nhỉ. Không thấy ai ủng hộ Topic này hết à

các bạn cài như sau nhé!
- dòng đầu là đời máy
- dòng hai là hãng điện thoại (mình dùng nokia thì cho Other, mà cũng lạ thật, sao lại ko có Nokia nhỉ?)
- dòng 3 là loại kết nối (máy có GPRS thì chọn GPRS, EGPRS thì chọn EDGE, 3G thì chọn 3G)
- dòng cuối cho thành mức 5
vậy là xong. các bạn test và cho ý kiến. thấy nhiều người test và cho kết quả khả quan lắm.thân!

Mình dùng 76 khi mình chọn Tăng Tõc thì bị out luôn. Hay do 76 k dùng dc pm này nhỉ!

@hongle...: Cứ test nếu có thể ;;)
@Nghe chừng cái nè không hiệu qủa lém, chẳng thấy nhanh hơn gì áh, chỉ tốn ram hơn thui :(

Sao em cai tren con n7610 vao phan tang toc la bi out ngay hinh nhu 7610 ko dung duoc ha? Anh em online tren dt ko vjet dc tjeng viet co dau phan men unikey moj bi hong.Thong cam cho em

Em đang xài x plore. Down ve thi thay link nhưng không biết đọc link trong tệp vừa tải về

Back