• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Network Switcher v 1 02 Unsigned S60v3 Os9 x Application

beesofts

Đang rất cần phần mềm này nhưng v1.01 trên diễn đàn ko thể cài đặt trên S60v3 nên mình đã tìm phiên bản hỗ trợ tốt cho S60v3 và đã test rất tốt. Cùng chia sẽ với các bạn 1 tiện ích rất hữu ích

Mã:
Network Switcher v1.02 unsigned s60v3 os9.x application. Network Switcher is a BtSwitch application for s60v3 without GUI no need to go through all the options for change the network mode, but simply press it and the network mode will change mode mode dualUMTS or GSM.

Installation Note :
During installation you receive the Dual Mode option if you click it you get three options however, if you want only GSM or UMTS options, uncheck the dual mode.

Chú ý: Sau khi cài đăt hoàn tất chương trình này sẽ nằm ở thư mục Soft by arok trong MENU, bạn hãy move vào Installation nếu cần.
Chúc các bạn 1 năm mới vui vẻ.

pHẦN MỀM có phải để chuyển nhanh giữa các chế độ mạng à.?

cái này nếu để chuyển nhanh giữa chế độ mang thì n91 dùng ok .vì khi đổi mang trên máy thuong phải reset thì mới đổi đc

Chuyển chế độ từ 2G - 3G
Dòng E series ok, chưa bao giờ nghe đến chuyện chuyển chế độ mạng lại bị reset máy.

Nokia 5320 tớ dùng cũng chưa bao giờ phải restart máy..thích đổi kiẻu gì thì đổi

Chỉ được lần đầu thôi, đang GSM mình chọn sang UTSM để dùng 3G xong khi chạy lại chương trình thì nó không vào chọn lựa cho mình chọn nữa mà vẫn báo 3G, rất tiếc!

Back