• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Network Switcher v1.02 vh Trunghuy90

Status
Không mở trả lời sau này.

Trunghuy90

Mạng Switcher v1.02 s60v3unsigned os9.x ứng dụng. Mạng Switcher là một ứng dụng BtSwitch cho s60v3 không có giao diện đồ họakhông cần phải đi qua tất cả các lựa chọn để thay đổi chế độ mạng, nhưng chỉ cần nhấn và chế độ mạng sẽ thay đổi chế độ hoặc chế độ dualUMTS GSM.Installation Lưu ý: Trong quá trình cài đặt, bạn nhận được chế độ Dual nếu bạn nhấp vào nó bạn sẽ có ba lựa chọn Tuy nhiên, nếu bạn chỉ muốn GSM hoặc UMTS tùy chọn, bỏ chọn các chế độ kép.
DOWLOAD

Chỉnh sửa cuối:
Ung dung nay co lau roi ma ban, ca ung dung co 6 7 chu ma trung huy cung vh nhi ^^!. Chiu kho ghe. Em viet bang dt mod thong cam.

Ung dung nay co lau roi ma ban, ca ung dung co 6 7 chu ma trung huy cung vh nhi ^^!. Chiu kho ghe. Em viet bang dt mod thong cam.

tại máy em không có bất kì 1 pm nào là ko vh cả,kể cả là 1 chử EN!
Định ăn 1 mình,nhưng nghĩ có ae nào chưa có thì up lên thôi.ai dùng thì dùng,mà k dùng cũng không sao mà!

N73 không chạy được bạn ah. Mỗi lần chuyển phải restart lại máy phiền phức quá. Có cách nào chạy được trên N73 không?

N73 không chạy được bạn ah. Mỗi lần chuyển phải restart lại máy phiền phức quá. Có cách nào chạy được trên N73 không?
minh cung dag su dung n73, neu muon chuyen mang nhanh thi ban co the dung nhung ung dung tiet kiem pin. Ung dung co the tat mang 3G chi su dung GSM, nhung neu chuyen wa GSM lau qua thi se ko the chuyen tro lai 3G dc, du dang su dung che do dual. Du sao minh thay nhu vay cung dc lam rui
xin loi minh tra loi bang dt

Status
Không mở trả lời sau này.
Back