• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NetworkSwitcher VH(Chuyển từ 2G sang 3G và ngược lại)

kissxongchet

Phần mềm này chắc quen thuộc với các bạn quá rồi, mình chỉ VH nó và mod lại chỉ còn chuyển trực tiếp từ 2G sang 3G thôi, bỏ chức năng dualmode đi vì ko cần thiết. Mình đã mod lại icon rùi nhé!

P/S: E mãi mới chụp đc hình cái này vì nó chỉ nháy cái thui rồi chuyển :|, và mặc dù mò cả buổi vẫn ko biết up file đính kèm kiêu gì:(

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?fthzqzuzdag[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:
Caí này có dùng đc trên n73 k pro.vi 73 chuyển 2g-3g thì no khơỉ động laị máy nhiều lucs bất tiện quá

sao bạn ko fix lại cái ion cho đẹp tý. trông "nhà quê" quá :D

sao bạn ko fix lại cái ion cho đẹp tý. trông "nhà quê" quá :D

Mình cũng ko để ý đến cái icon của nó lắm :) Nếu bạn nào thích có thể tự mod lại cho đẹp. Về phần này mình cũng ko rành lắm, các bạn thông cảm nha!:p

Tất nhiên là trong máy có sẵn, phần mềm này giúp bạn có thể chuyển nhanh từ 2G sang 3G và ngược lại 1 cách nhanh chóng, chỉ cần ấn vào icon của nó là đủ, ko cần nhiều thao tác hư trong phần cài đặt của máy. Tất nhên là mỗi người có 1 cách riêng, mình hay chuyển từ 2G sang 3G vì sóng 3G có nơi hơi kém nên thấy rất tiện!

Mình cũng ko để ý đến cái icon của nó lắm :) Nếu bạn nào thích có thể tự mod lại cho đẹp. Về phần này mình cũng ko rành lắm, các bạn thông cảm nha!:p

bạn nhờ pác nào mod lại cái icon cho hoành tráng đi. pm này dùng rất tiện. ko cần phải vào nhiều khâu để đổi mạng nữa.

Bạn biết mod thì hộ mình đc ko? thực sự mình cũng ko biết nhờ ai nữa. Rất cám ơn nếu bạn giúp đỡ =D>

Tui nghĩ phần mềm này không cần thiết lắm vì trong máy điện thoại có chế độ tự chuyển mà:
Tôl-> setting->network->Tại mục network mode chọn Dual mode.
Đang xài N73Me

Tui nghĩ phần mềm này không cần thiết lắm vì trong máy điện thoại có chế độ tự chuyển mà:
Tôl-> setting->network->Tại mục network mode chọn Dual mode.
Đang xài N73Me

Tất nhiên máy S60v3 nào cũng có phần chỉnh như bạn nói, phần mềm này giúp thay đổi 2 chế độ nhanh hơn thôi, N73 có lẽ ko dùng đc vì máy phải Restart.

Cho đính kèm file đi bạn ạ có 15 kb chứ dùng ucweb mà cũng k tải dc

Back