• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New: HERM_Radio_Only_1.54.30.10

Hay là bạn đính kèm file hoặc up lên Mediafile cũng được cho mình với được không?mình vào trang này không bao giờ được.cảm ơn nhé!

không biết bản này thế nào chứ bản 1.54.07.00 và bản 1.54.00.10 nó ngốn pin của thằng SoftBank kinh khủng.Chọt chọt được chừng nửa ngày thôi.chắc phải test thử thôi.

Last edited by a moderator:

Theo nhận xét khách quang của mình :) bản 1.54.30.10 này ko thấy cải thiện mấy về pin và sóng so với các verson trước. Nhưng cứ thấy hàng mới là nhảy vào Up..UP nữa Up mãi hehehe
Cám ơn bạn chúc vui

Bạn có thể up lên Mediafire dùm mình không?Thanks!

Hay là bạn đính kèm file hoặc up lên Mediafile cũng được cho mình với được không?mình vào trang này không bao giờ được.cảm ơn nhé!

Của bạn đây link dowload http://mihd.net/f2i08h

Đây là Radio 1.54.30.10 đã Up lên Mediafile , mời Các Bác dùng:

http://www.mediafire.com/?6o0dymn0bhl

Bản Radio này Mình vừa Up hôm qua,về Pin thì chưa nhận xét đc gì,nhưng sóng sánh có vẻ rất ổn định ko có hiện tượng chập chờn như các Bản cũ. hehe....Các Bác Up rồi cho nhận xét tiếp nha!
Chúc vui!

Về phần mình,tì theo Chổ sóng mạnh hây yếu mà Pin hao hây ko,chổ mình làm nhà xưởng chung quanh toàn là sắt nên song yếu lắm và cung rất hao pin(con PPC của mình nó dò sóng liên tục)nhưng ở nhà thi ko thấy ko co hao là bao.đây là cảm nghỉ của mình còn các Bác thì sao?

Còn mình thì thấy nó đỡ hao pin hơn phiên bản trước một chút.bởi vì mình chỉ ngồi một chỗ ở nhà mà.sóng thì lúc nào cũng chập chờn(nhà mình ở chỗ sóng yếu nên nhận ra được điều đó.)chắc có lẽ mình dơn xuống phiên bản 1.14 cũ wá.lúc trước nghe gọi rõ lắm mà còn sử dụng được lâu nữa.

Mình thấy dùng tốt. Pin và sóng bình thường, chẳng có vấn đề gì trục trặc hết. Đó là ý kiến của mình.

Chào bà con, bà con cho hỏi tại sao lúc mình chạy cái RUUWrapper.exe qua được hết các bước,đến lúc "verify device information ....please wait " chạy 1 hồi rồi nó báo error connection là sao vậy?
Máy mình là Hermes300 -TMobile Vario II
IPL: 1.04
SPL: 1.04 Olipro
Hermes 300 (TMbobile MDA Vario II)
RADIO: 1.50.00.00
Ai có kinh nghiệm chỉ giáo mình vụ này với

Chào bà con, bà con cho hỏi tại sao lúc mình chạy cái RUUWrapper.exe qua được hết các bước,đến lúc "verify device information ....please wait " chạy 1 hồi rồi nó báo error connection là sao vậy?
Máy mình là Hermes300 -TMobile Vario II
IPL: 1.04
SPL: 1.04 Olipro
Hermes 300 (TMbobile MDA Vario II)
RADIO: 1.50.00.00
Ai có kinh nghiệm chỉ giáo mình vụ này với
Bạn xem lại kết nói từ PPC và PC và phải chọn đúng SPL

Mình chọn Force SPL nhưng vẫn ko được.
Một lúc sau mới để ý hóa ra nó bắt chạy 2 chương trình trên PPC mới cho up.
Thanks you

Back