• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New skins X-plore 1.35

Whinny

Tất cả skin đều sử dụng chung cho S60 2nd và S60 3rd! skin sưu tầm, chỉnh sửa,2 ngôn ngữ ANH-VIỆT.Hãy thưởng thức nếu bạn yêu thích nó. Khi tải về chép tập tin "Data.dta" vào đúng đường dẫn !:\system\apps\x-plore\Explorer\Data.dta
Lưu ý: Tất cả skin này chỉ dùng cho phiên bản 1.35

Giao diện của X-plore dùng trên S60v2 cứ nên dùng mặc định thôi. Có đổi kiểu gì cũng xấu hoắc. Mà tại sao SmartMovie giao diện mượt như thế mà X-plore tụi LCG không chú trọng thế nhỉ?

Giao diện của X-plore dùng trên S60v2 cứ nên dùng mặc định thôi. Có đổi kiểu gì cũng xấu hoắc. Mà tại sao SmartMovie giao diện mượt như thế mà X-plore tụi LCG không chú trọng thế nhỉ?
Chuẩn ko cần chỉnh :)
Posted via Mobile Device

Chuẩn ko cần chỉnh :)
Posted via Mobile Device

Nhưng kô phải ai cũng thích skin mặc định, nhìn hoài cũng chán.

Chia sẻ là chính, các bạn có thể kô dùng :D kô cần nói vậy làm mất tinh thần up bài của chủ topic mất :)

dzạ không có anh ơi.nhưng cái nè em cũng thấy nó giống giống

Nếu ko nhầm font của bác whin xài là cái font này cùa anh đào su su
http://www.4shared.com/file/190877790/cbf86470/Thu_phap_full_logo_os78.html

Back