• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhắn tin SMS miễn phí trên android với textfree

THCN

1. Tải phần mềm tại đây cài đặt vào điện thoại.
2. Chạy chương trình, chọn Creatnew để tạo tài khoản, điền thông tin sau đó bấm Create Account.
3. Nhập Zipcode (có thể đánh 5 số bất kỳ). Ấn Xong hoặc biểu tượng Enter trên bàn phím để đến bước tiếp theo.
4. Điền tuổi và giới tính.
5. Chọn số điện thoại từ danh sách liệt kê của phần mềm (tùy ý nhe!).
6. Xong, ấn No Thanks hoặc chọn chức năng báo cho bạn bè số của mình.
Một số lưu ý:
1. Sử dụng bằng kết nối wifi hoặc GPRS (EDGE, 3G...).
2. Với số điện thoại của Việt Nam bạn hãy đổi số 0 thành số 84 (khỏi cần phải có dấu + đằng trước luôn). Sử dụng được hầu hết các mạng tại Việt Nam, đã test Vina, Mobi, Viettel.
3. Trường hợp 2 máy đều sử dụng phần mềm này thì nhắn free hoàn toàn 2 chiều (bấm số bình thường không cần dấu + luôn nhé) nhưng nếu nhắn cho số điện thoại thông thường (hoàn toàn free ở chiều đi nhé) mà số kia nhắn lại thì số kia sẽ bị mất tiền theo cước nhắn tin đi ... Mỹ!

Chừng nào thằng này hỗ trợ Zipcode VN mới dám sài.Sợ mấy đứa bạn nhắn tin lộn qua Zipcode đăng ký như ở Mỹ thì tụi nó chém bay đầu chứ chả chơi :((. Zipcode TP.CHM 96000 éo vào dc.

hình như bây giờ ko dùng được nữa hay sao ấy , mình đăng ký mãi không được .

có ai đã test thư chưa,cho kết quả chính xác 1 phát để mình dùng luôn nào

Back