• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nimbuzz 2.3 bản cập nhật

hnt20042000

NImbuzz 2.3 bản cập nhật
Việt Hóa Hoangthanh_mobi

Tên ứng dụng : Nimbuzz
Phiên bản : 2.3

Download: Nimbuzz23.sisx

Chỉnh sửa cuối:
cho em hoi la cai nimbuzz em cai cho n73 nhung khong chay duoc la sao ????

nó báo như thế nào bạn ? ban phải nói rõ là bị lỗi gì thì anh em mới giúp đc chứ
p/s : lần sau chú ý viết TV có dấu nha bạn

Mình dùng pm này ngoài chát yahoo thì chẳng pít tác dụng gì nửa.liệu có free sms không mấy bạn.gọi thì khôg đc toàn fải gọi qua viettel.

Mình dùng pm này ngoài chát yahoo thì chẳng pít tác dụng gì nửa.liệu có free sms không mấy bạn.gọi thì khôg đc toàn fải gọi qua viettel.

NB là chương trinh chát đc ưa chuộng nhất mà bạn , nó đơn giản cũng chỉ là 1 chương trình chát thôi nhưng nó có kết hợp vs chức năng gọi điện thoạ và vài chức năng khác , bạn thử kết nối NImbuzz ở chế độ sử dụng mạng wifi nha , rồi bạn test thử chức năng gọi đi . chúc vui

Tiên sinh ơi wifi ra quán cafe hoặc tiệm net hay chỗ nào có ấy ạ,chứ đâu có xin đc qua diễn đàn đâu, Wifi là mạng k dây á ;;)

mình nhớ khôg nhầm là trog ovi nokia có nhưng mình xoá ovi lâu rồi.giờ thì bó tay =>>

Có nghĩa là em vào đăng nhập thành công rồi nhưng vừa chạy đến kết nối thành công thì nó đis luôn không có thông báo gì out 1 cái ra lại ngoài màn hình chơ lun

Nim 2.3 cứ hiện ra 1 đoạn quảng cáo ngay trên khung chat,nhìn chán chết,làm kiểu này nữa,bỏ luôn.
SH cho khỏe.Slick tự nhiên dạo này ổn định kinh...

mình nhớ khôg nhầm là trog ovi nokia có nhưng mình xoá ovi lâu rồi.giờ thì bó tay =>>

wifi là kết nối mạng không dây. bạn thấy một số người ngồi dùng laptop mà vẫn vào mạng được đấy,đó là họ đang dùng wifi thay vì cap mạng như trên máy tính để bàn

Back