• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nimbuzz phiên bản 2.30 [6680 - 6681 - 7610 - N70 - N72] ...::SymPViet Group::...

DreamLand

Ứng dụng chat và gọi điện thoại trên Mobile
Cập nhật phiên bản 2.30

Việt hoá : DreamLand
Nhóm : SymPViet

Việt hoá 3 bản cho S60V2

Tính năng gọi rất ổn định và chất lượng.
Giao diện mượt mà hơn.
Thêm biểu tượng cảm xúc.
Và còn rất nhiều tiện ích thú vị khác.
..............................

....::Mars::....

Sao bây giờ mình ko down dc trên ucweb các file up trực tiếp trên forum nhỉ?Có phải do admin khóa rui ko?Down toan dc 3,1kb rui hết.Mà kick vào file đó toàn dẫn link die vào web thôi.Help me!

Sao bây giờ mình ko down dc trên ucweb các file up trực tiếp trên forum nhỉ?Có phải do admin khóa rui ko?Down toan dc 3,1kb rui hết.Mà kick vào file đó toàn dẫn link die vào web thôi.Help me!

UCWEB Download rất nhanh mà bạn :D
Ở File đính kèm bạn ấn #4 và rồi Save bình thường.
Hoặc thử dùng Opera Browse 8.65 Down xem nhé :)

Bản việt hoá rất hoàn chỉnh. Thank Mod rất nhiều.On mobi nên chưa kich thank dk.Nhưng có 1 vấn đề cần hỏi là trong phần đăng kí quốc gia và số điên thoại thì làm thế nào vậy mod.Em nhập quốc gia là vn.Sdt là 841668454723 báo lỗi,ấn tiếp 00841668454723 cũng báo lỗi số Đt sai,thử lại bằng nhiều cách rồi mà ko đc.

Bạn ghi mã Quốc gia là +84 trước mỗi đầu số nhé.
Ví dụ : SĐT của bạn là 01666666 thì bạn ghi là +841666666.

Có một vài đầu số mới (Ví dụ của Mobifone) không đăng ký được.

Thử rồi mà vẫn báo lỗi sdt sai.làm đúng như cách mod chỉ rồi +84xxxxxxx. Em khám phá ra 1 điều là dùng sim 10số đk thì ok.Nhưng mà nhập 11 số thì sai

Tùy đầu số thôi bạn à, đầu số 0168 của mạng Viettel vẫn okey nè :D
Nhập đầu số nào mà báo lỗi tức là ko hỗ trợ.

Pm này ko có cho 3230 hay sao ma mình lục lọi nát chẳng thấy chổ nào gọi wa yahoo cả. Hay nhỉ:D

Pm này ko có cho 3230 hay sao ma mình lục lọi nát chẳng thấy chổ nào gọi wa yahoo cả. Hay nhỉ:D

Mình đã Test tính năng gọi trên N70, N72, N95 & gọi qua Yahoo! rất chất lượng :D 
Nếu có thẻ Visa debit hoặc một số loại thẻ Paynet, thanh toán trực tuyến qua NimbuzzOut (SkypeOut cũng tương tự) các bạn còn có thể gọi cho số điện thoại với giá cước 0.391 usd/1 phút.

Đún zùi.E down kũng k0 đc nè.Chỉ chạy đc 2.9k rùi dừng.Mở file thì lại dẫn link tới 1trang web khac hjx.E dow pằng uc.Pác up lại link đi.

mới test thử link thấy vẫn ổn mà bạn. UCWeb 7.2 down với gprs vina phone tốc độ trung bình 2.4kbs.

cho mình hỏi các bạn là cái nè có thể chat room ko vậy,? & khi gọi điện nó tính theo kb hay dùng tài khoản nào vậy?. thank các bạn nhiều!

Chat Room Nimbuzz thôi bạn à. Gọi điện tính dung lượng truyền tải GPRS thui. Gọi qua nick Nimbuzz khác, gọi qua Yahoo....

PS: File đính kèm mà không download được thì mình pó tay nè, test UCWeb 7.1 cũng download như thường ;)

Các anh ơi cho em hỏi lúc em thực hiện cuộc gọi nimbuzz thì nó lại ghi là "tài khoản Nimbuzz không đủ tiền để gọi" là sao vậy ạ? Em tưởng pm này có thể gọi miễ phí qua gprs chứ.

Các anh ơi cho em hỏi lúc em thực hiện cuộc gọi nimbuzz thì nó lại ghi là "tài khoản Nimbuzz không đủ tiền để gọi" là sao vậy ạ? Em tưởng pm này có thể gọi miễ phí qua gprs chứ.

Gọi miễn phí qua nick Nimbuzz, Skype và qua nick Y!M thôi bạn à. Còn bạn gọi qua sđt thì tính phí, nạp tiền bằng thẻ mới gọi được.

A dl ơi,sao nimbuz lần này tệ hại wá vậy?E vao nimbuz mấy ver trc là yh vào đc ngay.Còn ver 2.3 này thì nó cừ gi đang kết nối,xog rùi gi là ops,we are sory j đó,nói chung là k vào đc yh.Test not good trên n72

Anh test ok trên N70 và N72 mà em :)
Chưa gặp trường hợp như em nói nữa nè.

Back