• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nimbuzz v3.0.2 S60v3 SymbianOS9.x Full UNSigned by MOJTABA@POPDA-Trình chat đa năg

Trunghuy90

Trình chat đa năng,hỗ trợ Yahoo!, MSN Messenger, AIM, ICQ, GoogleTalk, Facebook, MySpace, Hyves
DOWLOAD

thank baemanhvaem

n khó dùng hơn phiên bản cũ nhiều, hình như là của V5 thì phải

-Bạn có phần mềm này nhưng dành cho FP1 cho mình xin với.Đây là bản đầy đủ mà.Chân thành cảm ơn bạn...

Mình cài bản này vào nó ko hiện quảng cáo nhưng mà ko ấn ok để gửi tin chát hoạc vào 1 nick chát nào đó =)) toàn fải ấn enter thôi :) cũng hay

Mình cài bản này vào nó ko hiện quảng cáo nhưng mà ko ấn ok để gửi tin chát hoạc vào 1 nick chát nào đó =)) toàn fải ấn enter thôi :) cũng hay

Cái này vốn dành cho cảm ứng mà

PM này công nhận là rất tuyệt vời. Nhưng có 1 điều là là m cài nó trên máy N73 chưa hack thì dùng rất ok. Nhưng N73 hack rùi thi cứ vào đc 2'' là bị bật ra. Ko bít có ai dùng N73 bị như m ko nhỉ?

PM này công nhận là rất tuyệt vời. Nhưng có 1 điều là là m cài nó trên máy N73 chưa hack thì dùng rất ok. Nhưng N73 hack rùi thi cứ vào đc 2'' là bị bật ra. Ko bít có ai dùng N73 bị như m ko nhỉ?

Bạn biết vì sao không?
Là vì ngày xưa máy chưa hack cài bị hạn chế,1 số pm yêu cầu phải hack mới cài đc. Sau khi hack máy rồi,có thể cài PM Thoả thích dẫn đến đụng phần mềm.
Vậy thôi.

Back