• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 6600 sạc tắt may

heobanhki

chào tât cả.:D . cac pro có thể giúp mình được kg? minh có con noki 6600 sac bị tắt máy, bỏ túi cũng tắt luôn. đã thay pin + chấ pin, chạy lai roi nhưng kg hết, mong các pro chi giáo.:(( thank all.

Chỉnh sửa cuối:
chào tât cả.:D . cac pro có thể giúp mình được kg? minh có con noki 6600 sac bị tắt máy, bỏ túi cũng tắt luôn. đã thay pin + chấ pin, chạy lai roi nhưng kg hết, mong các pro chi giáo.:(( thank all.
Bạn xem lại ở các điểm tiếp xúc giữ cục pin và máy, lau chùi chỗ đó cho pin tiếp xúc máy được tốt hơn :) Nếu vẫn ko hết thì chạy lại FW :)

Bạn xem lại ở các điểm tiếp xúc giữ cục pin và máy, lau chùi chỗ đó cho pin tiếp xúc máy được tốt hơn :) Nếu vẫn ko hết thì chạy lại FW :)

Nhân tiện cho mình hỏi luôn, con N82 của mình cũng thỉng thoảng tự dưng tắt máy. Dù chẳng chạy ứng dụng gì cả, toàn tắt lúc máy đang ở chế độ chờ. Bỏ máy trong túi, lúc lôi ra thấy tắt từ lúc nào rồi. Bệnh bắt đầu có từ cách đây cũng khoảng 1 tháng rồi. Từ khi up lên v30 thấy ít hơn, bây giờ thì khoảng 1 tuần thì mới bị tắt 1 lần thôi. Nhưng không hiểu nguyên nhân là do đâu thôi :-/ Có bác nào biết góp ý cho mình với :)
thanks nhiều !

mình đã thay chấu pin, pin và chay ver 5.0 nhưng vẫn trơ trơ :-/ . không lẽ con nguồn:-?. ???????

mình đã thay chấu pin, pin và chay ver 5.0 nhưng vẫn trơ trơ :-/ . không lẽ con nguồn:-?. ???????

Rất có khả năng bạn à, vì rất nhiều máy bị tình trạng như vậy,mặc dù đã làm nhiều cách như các bạn ở trên.

Back