• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Color Detector v1.0 S60v3-tìm tên mã bảng màu sắc qua camera

duylinh27884

Moderator
Nokia Color Detector v1.0 S60v3(fp2) S60v5 S^3 Anna Belle Signed

Color Detector giúp mọi người phát hiện các mã cho màu sắc bằng cách sử dụng máy ảnh điện thoại di động.Ứng dụng này là rất hữu
ích cho các chuyên gia chẳng hạn như thiết kế, kiến trúc sư và những người khác cần có một tài liệu tham khảo RGB nhanh chóng trong công việc của họ. Nó cũng có thể có lợi cho người mù màu, vì nó cũng cung cấp "tên" của màu sắc. Cập nhật phần mềm điện thoại di động của bạn cho một hiệu suất tốt
hơn. Không có phí thanh toán để sử dụng các ứng dụng Color Detector.

DOWNLOAD

Pm không chạy trên Fp1 nhé ae.(thanks all ae đã test hộ!)

Chỉnh sửa cuối:
Mới test thử trên N82 click vào icon cũng out ra luôn,vậy chắc ko hỗ trợ v3,vậy mà bên rum nước ngoài mấy ông post để v3v5s^3 luôn mới ghê chớ,lừa tình ko à :( ai dùng máy v3 khác test xem có chạy đc nhé

Các bạn thử bản ở link bài #1 hay bài #5 vậy?bản ở bài #1 mình test trên máy thì vào đc nhưng lại out ra,còn bản ở #5 nhấp vào icon im re,vậy là ko chơi đc trên v3 roài

páo káo kác pác con ê90 os9.2 v3 của em bấm vô kũng pị văng ra luôn

Bản ở post 5 cài okie trên 5630XM, nhưng cái nó nhạy quá thì phải :-s di chuyển cam 1 chút là nó đổi mã màu ngay [dạng mã RGB]

mình đã bảo là các dong máy E là không vào được.minh đã thử nhiều lần.
không biết có dung python không,nhưng mình đã thử vào là bị văng ra.

mình đã bảo là các dong máy E là không vào được.minh đã thử nhiều lần.
không biết có dung python không,nhưng mình đã thử vào là bị văng ra.
máy bạn ko cài đc thì chắc thuộc dòng s60v3 fp1 rồi, s60v3 fp2 mới cài đc bạn

Back