• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Energy Profiler 1.2 Signed[Quản lý,tiết kiệm pin]

Trunghuy90

Nokia Energy Profiler 1.2 Signed[Quản lý Pin] Bản cập nhật

Nokia Energy Profiler là một ứng dụng cung cấp thông tin :​
*Điện năng tiêu thụ, cũng như điện áp pin hiện tại.
*Tích lũy năng lượng tiêu thụ.
*Bộ vi xử lý hoạt động.
*RAM sử dụng.
*IP-tốc độ mạng.
*Điện thoại di động, mạng lưới tín hiệu mạnh.
*3G Timers.
*Cường độ tín hiệu WLAN.​
Hỗ trợ điện thoại:
Nokia
Hỗ trợ:
Symbian S60 3rd Ed, S60 3rd Ed FP1, FP2 Ed S60 3rd, S60 5th Ed.
Nokia Energy Profiler 1.2

Thank letulinh136!

cái này cũng hay đó nhưng hôm trước cũng thấy có một trình quản lí pin mình quên mất tên nhưng nó cũng có trên ovi đó

ko bít , mình bấm dô toàn báo " Tập tin bị lỗi " hic hic , chắc máy mình bị gì rồi , mấy file sis toàn báo thế , có file jar là bình thường thoy

ko bít , mình bấm dô toàn báo " Tập tin bị lỗi " hic hic , chắc máy mình bị gì rồi , mấy file sis toàn báo thế , có file jar là bình thường thoy

bạn giải nén bằng x-plore phải không?
Nếu phải thì đúng rồi.!
Dùng winrar giải nén tệp rar trước khi cài bạn nhé?

đâu có mình giải nén trên máy tính rồi đưa file vào thẻ nhớ đó chứ

Thực chất là xem thông tin về mobile. Hôm đó mang về chưa kịp test,up luôn lên ghi nhầm tiêu đề đó bác!

Hi, hi... Thế thì sửa hộ mình là làm mới dế yêu bằng cách nâng cấp HĐH Symbian chứ mình không phải ngành tin học mà tối ngày bị "lên lớp" về Qt hoài hà...

Hi, hi... Thế thì sửa hộ mình là làm mới dế yêu bằng cách nâng cấp HĐH Symbian chứ mình không phải ngành tin học mà tối ngày bị "lên lớp" về Qt hoài hà...

Em thì chỉ có thể sửa hộ bác bài viết thôi. T-Mod chưa có quyền sửa tiêu đề bác à!

Back