• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia File Browser v4.5.2 - PM quản lý file ,đối thủ của X-plore [12/12]

kienvp

Nokia File Browser v4.5.2 S60v3 SymbianOS9x Unsigned

PM quản lý file miễn phí của Nokia .(Tương đương với X-plore 1 pm quản lý file hay khác mà các bạn hay dùng )

ứng dụng này rất hay và có rất nhiều chức năng ,Có tất cả các chức năng cần thiết, chẳng hạn như tạo, xóa, sao chép, cắt, di chuyển tập tin hoặc thư mục. Cho phép bạn xem các thư mục hệ thống.có 1 số tính năng nữa mà X-plore không có .

Tính năng :

Xem hex
xem văn bản
có thể sao chép ổ c , e
có thể thiết lập mật khẩu ổ đĩa
có thể mở khóa ổ đĩa
có thể định dạng ổ đĩa
có thể tạo phân vùng
có thể tạo sao lưu
có thể di chuyển tin nhắn trực tiếp tập tin đính kèm
có thể xem tất cả các thư mục hệ thống ..vv.v

mình chỉ nêu 1 số chức năng chính ,còn 1 số chức năng khác các bạn tự khám phá thêm .

Nhìn có vẻ hơi bất tiện. Hệ thống phím tắt của cái này hình như ko có phải ko bác? Công nhận nhẹ dã man, có hơn 70kb

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

Đã gỡ, sủ dụng khá là rối mắt. Ko thân thiện lắm với ng dùng :)

Chỉnh sửa cuối:
cái này không cần open4all cũng có thể xem, copy, cut các file thư mục hệ thống
ai chưa hack phone thử sign rồi cài sau đó chép installserver.exe vào c/sys/bin xem nào :D

sử dụng thế nào đây

sử dụng thế nào đây,cài xong kg co icon

Nó ngoài menu chính đó. Tình hình là thế này, nếu pm này cài trên E, 4mat máy mà ko ảnh hưởng đến nó thì có thể chép installserver.exe vào c/sys/bin
ai thử test xem :D

Phan mem nay co phan chia lai bo nho cua cac o ha ban? Vi du minh muon chia bo nho o C sang cho o D thi co duoc khong. Minh khong dam test vi so phai dua may di vien thi kho. Bro nao test dum em xem the nao nhe. Em dung dt khong co dau mod thong cam

Phan mem nay co phan chia lai bo nho cua cac o ha ban? Vi du minh muon chia bo nho o C sang cho o D thi co duoc khong. Minh khong dam test vi so phai dua may di vien thi kho. Bro nao test dum em xem the nao nhe. Em dung dt khong co dau mod thong cam

Ý tưởng của bạn thật độc, làm gì có phần mềm nào chia lại bộ nhớ trên điện thoại hả bạn.

Hi, cu tuong la phan mem nay ho tro chia lai bo nho thi good, do phai lo thieu Ram. Tai chu topic ghi chuc nang cua pm nhu vay len minh hieu nham thoi.

Cho mình hỏi câu ngoài lề nhân nói về chia lại bộ nhớ máy của bác Kienvp. Mình lên mạng dang load thì máy báo memory full và không chạy nữa, bạn nào có cách nào khắc phục chỉ bảo giúp?

Cho mình hỏi câu ngoài lề nhân nói về chia lại bộ nhớ máy của bác Kienvp. Mình lên mạng dang load thì máy báo memory full và không chạy nữa, bạn nào có cách nào khắc phục chỉ bảo giúp?

Cách khắc phục là chỉnh lại cấu hình duyệt web, wap tải hình chất lượng thấp thôi, chất lượng cao thì ram k đủ nên out ra ngoài.

Mình thử rùi nhưng k = đc x-plore. Quản lý file mình thấy x-plore là đỉnh nhất.

Back