• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NOKIA IMAGE EXCHANGE 0.90

leminhhai111

NOKIA IMAGE EXCHANGE 0.90 Là một ứng dụng xem hình ảnh trên mobi một cách thông minh giao diện đẹp . ta có thể chia sẽ hình ảnh qua trang web . ta có thể xoay hình ảnh dc 360 bằng cách xoay DT và nhiều điều đang đợi các bạn khám phá

DOWNLOAD

http://www.mediafire.com/?9ji0m7qgw26izmm

DOWNLOAD BẢN 1.2

http://www.mediafire.com/?fdbknkdc5akrgv7

Chỉnh sửa cuối:
mình xem trên E63 chất lượng ảnh ko dc tốt. vào bộ sưu tập xem chất lượng ảnh vẫn là tốt nhất. nhưng dc cái là phần mềm có chế độ tìm kiếm ảnh khá đẹp măt'. mình cài vào xem chất lượng ảnh xấu quá nên lại xóa đi.

mình có tới cả nghìn cái ảnh ! load lâu lắm! bộ nhớ đệm cũng nhiều :(
đc cái cài vào e72 nhìn cũng đẹp
chất lượng ảnh là rất tốt mà bạn ơi

Đã có bản 1.02. Sao nghe nói lắc tay đổi hình trên e72 mà sao không được nhỉ?

Bản mới nhất xem ảnh trên e72 xoay màn hình ảnh xoay theo đấy bạn ạ
mình dùng e72 mà! E72 có cảm ứng gia tốc dùng cái này sướng thế

Bản mới nhất xem ảnh trên e72 xoay màn hình ảnh xoay theo đấy bạn ạ
mình dùng e72 mà! E72 có cảm ứng gia tốc dùng cái này sướng thế

Mấy cái máy của Noki có cảm ứng gia tốc thì cái nào cũng làm được như vậy, nhưng cái PM này hok hỗ trợ tất cả các máy V3 :D
Mà bản này hình như thuộc hàng cổ, 4rum mình từng có người Post bản cao hơn rồi :D

mình bỏ 50k mua cái photobook của LCG, xài rất ổn,load ảnh nhanh,xem hình theo thư mục (mình thích chức năng này nhất)

mình bỏ 50k mua cái photobook của LCG, xài rất ổn,load ảnh nhanh,xem hình theo thư mục (mình thích chức năng này nhất)

Chỉ nhanh với mấy máy chụp hình từ 5.0Mpx trở xuống thôi bạn, còn mấy máy chụp 8.0 hay 12.0 thì Load chậm và chán lắm :D

sao nó không đọc đươc hình ảnh trong thẻ nhớ nhỉ ? những ảnh chứa trong bộ nhớ máy mới xem được thôi hơi kỳ nhé có ai bị như mình không?

sao nó không đọc đươc hình ảnh trong thẻ nhớ nhỉ ? những ảnh chứa trong bộ nhớ máy mới xem được thôi hơi kỳ nhé có ai bị như mình không?
Phải bỏ ảnh theo đường dẫn E:/Images thì chuơng trình mới Load được ảnh bạn àh :D
n73 ai test chưa vậy?

N73 hok hỗ trợ, cài được nhưng hok dùng được :D

cai xong bắt register qua mang xong rồi nó cứ kết nối mạng ẩn làm gì ko biết mặc dù đã thoát.ko xem anh theo thư mục dung photobook

Back