• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Ovi Maps v3.01.2602 S60v3 SymbianOS9.1 Unsigned

Bạn giới thiệu qua chút dc kg, mình ngại mấy soft map của nokia lắm, cài vào nó kg cho gỡ ra.
Kg biết Ovi map này cài vào nó có thay thế nokia map kg? Máy mình truoc day up bản nokia map moi vào nó xung đột với may cai soft map khác, nên đá thúng đụng lia lung tung--->>>> format máy

cái nì xem map VN đâu có được.

Ko tô màu & in đậm chữ nha bạn!!

Last edited by a moderator:
Mình cài đặt xong, mở ra khoảng 30 giây là thoát ra,
không vào dược, bạn nào biết xin chỉ dùm, mình xài
n78.

sao mình tải về nhưng khi cài được hơn 2/3 là nó đứng luôn vậy nhỉ? không thể cài được. cài lại thì đợi mãi mà không thấy cài gì cả? helpppppppp!

sao mình tải về nhưng khi cài được hơn 2/3 là nó đứng luôn vậy nhỉ? không thể cài được. cài lại thì đợi mãi mà không thấy cài gì cả? helpppppppp!

Bnaj cài trên máy gì vậy bạn, mình test thử trên N82 thì chạy tốt, có điều mình lại không dùng nó thôi.

Bnaj cài trên máy gì vậy bạn, mình test thử trên N82 thì chạy tốt, có điều mình lại không dùng nó thôi.

em đang dùng N95-2GB fw 31.0.017. hình như không có ai bị giống em cả. mà anh cho em hỏi luôn là dùng cái này có chi tiết hơn pm map mặc định luôn trong máy không a?

em đang dùng N95-2GB fw 31.0.017. hình như không có ai bị giống em cả. mà anh cho em hỏi luôn là dùng cái này có chi tiết hơn pm map mặc định luôn trong máy không a?

Hơn về nhiều điểm chứ em, nếu không thì họ đã không viết ra nó rồi.:)

sao mình cài xong thì ko tìm thấy nó ở chỗ nào cả? mà mình cài lại thêm lần nữa cũng ko thấy báo là cài đè lên?

Back