• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NokiaEmail_v9.07.16.sisx

Quangtuyen92

NokiaEmail_v9.07.16.sisx dành cho ai hay sử dụng mail,Phần mềm này mình đã thấy nâu rùi mà mình tìm trên diễn đàn thì ko thấy nên mình pox cho AE test thử.
Các pan tải về sau đó cài đặt cài đặt xong ứng dụng sẽ yêu cầu restar phone. Sau khi khởi động phone lại ứng dụng sẽ tự khởi động và các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn trên màn hình là ok.
Một số hình ảnh

http://www.4shared.com/file/fQkV_IWJ/NokiaEmail_v90716.html

Chỉnh sửa cuối:
bạn phải tự nghiên cứu mới thấy chứ giờ bạn hỏi làm sao người box bài trả lời nè
Mình hỏi những ng đã sử dụng có làm dc thế với soft này ko. Mình cần soft làm dc như thế. Có là mình lấy ngay

hóa ra e71 với firmware mới nhất kich hoạt dc nokia email có sẵn trong máy, dùng yahoo, attach file dc
phiên bản mới nhất là 9.6...đúng ko? dù sao cũng thank chủ thớt
mình cài nokia email để dùng yahoo thấy trong inbox chỉ có mail đến sau khi cài, mail vốn có trước đó ko hiện ra
có ai bị như thế ko?

Chỉnh sửa cuối:
Cái pm này là mặc định của dòng fp2 9.3 và đc lấy ra từ ổ Z theo đg dẫn Z/system/data/NokiaEmail s60 3.2.sisx
anh, em dùng fp2 có thể vào cài đặt mail để sử dụng mà không cần cài thêm app này!

dùng cái này với e71 ngốn ram lắm, khi ko dùng để offline và thoát ra rùi mà máy hay bị báo "bộ nhớ đầy"

Back