• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nút nguồn trên Nexus One

minh_86

Ai có phần phềm dùng viên Bi để bật màn hình lên k? Và có phần mềm nào chạm tay vào màn hình là tắt màn hình đi k? Như iphone ấy( có thể lắc tay để tắt màn hình) Xin cảm ơn các bạn!

nên up room mới bạn ah, cái này nên up room mới mới có bạn chú ý các latest của các bản room có đó

Mình đang dùng Foroy 2.2 rồi bạn ah. Mới nhất đó bạn. Mình nghĩ phải cài thêm phần mềm mới có thể làm được. Bạn nào giúp mình đc ko?

Dùng viên bi để bật màn hình thì hầu như rom cock nào cũng có. Ví dụ như rom của Cyannogen, Enomther,... Bạn vào diễn đàn xda development để tham khảo rom phù hợp nhé. Hiện mình đang dùng bản rom Enomther 2.11.3, cảm thấy rất tốt, bạn có thế dùng thử.
Chạm tay vào màn hình để tắt thì mình chịu, ko biết được.

Mình đang dùng room theo máy k muốn dùng room cook lắm. K có phần mềm nào nhỉ? Buồn quá!

Back