• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Official Microsoft Windows Live Messenger v1.5(1802) S60v3 SymbianOS9.x Signed

anhchanbonmat

Official Microsoft Windows Live Messenger v1.5(1802) S60v3 SymbianOS9.x Signed

Đây là một sản phẩm chính thức của Microsoft .Windows Live Messenger dành cho điện thoại Symbian S60 3rd edition có tích hợp Windows Live Hotmail, Live Contacts, Live Search, Live Spaces Windows Live Messenger với S60v3 cho di động của bạn .

Một số các tính năng của Windows Live Messenger bao gồm:

- Đồng bộ hóa Hotmail / MSN email và địa chỉ liên lạc bằng điện thoại di động của bạn,
- Thêm một tin nhắn hiển thị cá nhân như các phiên bản dành cho PC của WLM,
- Gửi và nhận tập tin ảnh, âm thanh và video clip thoại
- Vui chơi bằng giọng nói gửi bởi những người khác
- Điện thoại rung động khi ai đó gửi một buzz / di chuyển
- Phân loại danh bạ theo tình trạng online / hiển thị tên

QUAN TRỌNG:
Chú ý 1: Cai 'Nokia INTERNET DỊCH VỤ HỖ TRỢ GÓI v1.07 (5)' FIRST !!!!!! CẢ CHO FP1 & FP2.

Chú ý 2: Hãy kiên nhẫn trong khi cài đặt, vì nó mất nhiều thời gian để hoàn tất cài đặt (15-20 phút), và cấu hình điện thoại di động vào hệ điều hành của bạn, do đó, không nên hủy bỏ cài đặt trong lúc cài đặt đã bắt đầu, vì điều này có thể làm cho bạn gặp một số vấn đề.

Chú ý 3: Nếu bạn vẫn còn có những vấn đề cài đặt,mình đã úp kèm luôn NOKIA WEBSERVICES SUPPORT PACKAGE v5.10.36 phù hợp cho S60v5, chỉ trong trường hợp nếu bạn muốn thử lại.

tạm dịch như vậy nếu có gì xin các bạn bỏ vá cho
chú ý với các bạn rằng mình chưa test các bạn test cho biết kết quả

một người đã test trên N73 cho ý kiến :"khi nó yêu cầu để tiếp tục sau khi nói ứng dụng không tương thích Tôi vẫn tiếp tục trên N73 của tôi ... nhưng sau khi hoàn tất cài đặt và cuối nó nói không thể cài đặt ".
có thể không phù hợp với N73 mà phù hợp cho FP2

.

(Chú ý 2: Hãy kiên nhẫn trong khi cài đặt, vì nó mất nhiều thời gian để hoàn tất cài đặt (15-20 phút), và cấu hình điện thoại di động vào hệ điều hành của bạn, do đó, không nên hủy bỏ cài đặt trong lúc cài đặt đã bắt đầu, vì điều này có thể làm cho bạn gặp một số vấn đề. ) cài shot mà cứ như up fimware các bác nhể .thui hông dám test chờ các bác test trước rùi em theo :):):) đọc thì thấy hấp dẫn đó

(Chú ý 2: Hãy kiên nhẫn trong khi cài đặt, vì nó mất nhiều thời gian để hoàn tất cài đặt (15-20 phút), và cấu hình điện thoại di động vào hệ điều hành của bạn, do đó, không nên hủy bỏ cài đặt trong lúc cài đặt đã bắt đầu, vì điều này có thể làm cho bạn gặp một số vấn đề. ) cài shot mà cứ như up fimware các bác nhể .thui hông dám test chờ các bác test trước rùi em theo :):):) đọc thì thấy hấp dẫn đó

bạn xài máy nào thuộc dòng fp2 thì test và cho ý kiến đi chỉ cảnh báo thế thôi nếu không được thì format máy vì mình xài N73 nên không test được

bạn xài máy nào thuộc dòng fp2 thì test và cho ý kiến đi chỉ cảnh báo thế thôi nếu không được thì format máy vì mình xài N73 nên không test được
N81-8gb là pf1 hả bác. Bác ơi up file hỏng rùi down về cài báo tập tin bị lỗi

Chỉnh sửa cuối:
N81-8gb là pf1 hả bác. Bác ơi up file hỏng rùi down về cài báo tập tin bị lỗi

đây bạn kham khảo
Pre-FP1 devices:
-------------------
Nokia N77
Nokia E61i
Nokia E65
Nokia N93i
Nokia N91 8GB
Nokia E62
Nokia E50
Nokia 5500
Nokia N93
Nokia N73
Nokia N80
Nokia N71
Nokia N92
Nokia E70
Nokia E60
Nokia E61
Nokia 3250
FP1 devices:
---------------
Nokia 6124 classic
Nokia N82
Nokia N95-3 NAM
Nokia E51
Nokia N95 8GB
Nokia N81
Nokia N81 8GB
Nokia 6121 classic
Nokia 6120 classic
Nokia 5700 XpressMusic
Nokia 6110 Navigator
Nokia E90 Communicator
Nokia N76
Nokia 6290
Nokia N95
FP2 devices
-------------
Nokia 5320 XpressMusic
Nokia N78
Nokia N96
Nokia 6210 Navigator
Nokia 6220 classic
Specific devices
-------------
Nokia 3250 v4.14
Nokia 3250 v4.60
Nokia 5500
Nokia E50
Nokia E51
Nokia E61
......

như vậy N81 thuộc dòng fp1

Chỉnh sửa cuối:
chết em cài cái Nokia_Internet_Services_Support_Package_1[1].07.5
giờ máy bị lỗi lung tung rồi . chẳng biết nó là cái gi cài xong ko thấy icon đâu . bây giờ máy cứ ngơ ngơ xong thi thoảng lại mất mấy ứng dụng . tắt máy khởi dộng lại lại có , rồi lại bị . nokia E71 :(:)(:)((

chết em cài cái Nokia_Internet_Services_Support_Package_1[1].07.5
giờ máy bị lỗi lung tung rồi . chẳng biết nó là cái gi cài xong ko thấy icon đâu . bây giờ máy cứ ngơ ngơ xong thi thoảng lại mất mấy ứng dụng . tắt máy khởi dộng lại lại có , rồi lại bị . nokia E71 :(:)(:)((
N81 cài vào chạy chẳng nhúc nhíc gì đành remove lun

E71 là FP1 nhỉ, sao ko thấy có trong danh sách.
Để test thử

E71 la FP1 còn E71x là FP2 . mình còn chưa thấy con E71x lần nào . thấy bảo x ở đây là sex , yêu con E71 non sex của em quá :D

Back