• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Official Nokia Facebook v1.00(5725) S60v3/v5 SymbianOS9.x Signed

nguoisat

Facebook ® là ứng dụng cho Nokia E71/E72 cho phép bạn theo kịp với bạn bè của bạn ngay trong tầm tay của bạn. Cập nhật tình trạng của bạn, xem những gì bạn bè của bạn đang đến, hình ảnh tải lên, tin nhắn kiểm tra và tra cứu số điện thoại khi cần dùng bất cứ lúc nào và bất cứ nơi đâu. Facebook cho phép bạn nhận xét về tình trạng của người bạn, RSVP để e vent mời và xác nhận hoặc từ chối yêu cầu kết bạn. Các Facebook cho Nokia E71/E72 mang Facebook trực tiếp đến điện thoại của bạn.

Với ứng dụng Facebook, bạn có thể:

* Đăng tình trạng cập nhật
* Xem lại thông báo
* Xem triển bền vững
* Thảo luận về tình trạng của bạn bè
* Tìm Friends
* Xem và viết tường
* Xem ảnh
* Poke bạn bè
* Xem các sự kiện và Nhóm

Lưu ý:
Mặc dù ứng dụng này là ban đầu cho E71/E72, nó đã được báo cáo 100% xác nhận làm việc trên N95, N95 8G, N85,N82 .. vv Vì vậy, hãy thử và thấy nếu nó hoạt động trên điện thoại của bạn cũng có.

pm giành cho Nokia này kém hơn cái pm dành cho blackberry,ví dụ mình cài trên E71 và E72 đêu ko load được image,ko hiểu lý do tại sao luôn,không xem được hình và phóng to hình ra đâu :( ,dung web mặc định vào fc còn dễ chịu hơn .Bạn test thử đi

Cái này mình nghĩ là do Flash của dòng Sym chưa hỗ trợ hết chức năng của pm thui bạn. Ở các dòng đt khác thì Flash của họ đầy đủ, nên có thể hiển thị đủ .

cái ứng dụng này chán lém, dùng trình duyệt web nào nhảy vô cho nhanh hehe có 3G rùi mà;;)

xài chán òm, vào wall của mình có đưa viết , mà ko mở ra xem nhứng cái comment trc đc, chán hơn cái cũ

pm giành cho Nokia này kém hơn cái pm dành cho blackberry,ví dụ mình cài trên E71 và E72 đêu ko load được image,ko hiểu lý do tại sao luôn,không xem được hình và phóng to hình ra đâu :( ,dung web mặc định vào fc còn dễ chịu hơn .Bạn test thử đi

mình vẫn xem đc hình trên đó mà bồ tèo. có test ko đó mà wang bom lung tung vậy:-? e72 nha bồ

ko xem được image mà,chỉ xem được ảnh đại diện nhỏ thôi vào album xem là ko hiện lên đâu.Test trên E72 đấy,thế mới kêu chứ :( ,đồng chí xem được là xem cụ thể ntn share đi

Facebook sao mình không đăng nhập đuợc nữa vậy. Trình duyêt máy củng vậy

Back