• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

One Click Screen Lock Pro v1.1 - Widget khoá màn hình chỉ với 1 chạm

yeskia

Moderator
One Click Screen Lock Pro v1.1

Yêu cầu: android 2.2 trở lên.
Tổng quan: Widget khoá màn hình chỉ với 1 chạm

IkGT8xpTfB9BM13OpWLaK8jWR-OhE806MLxJkcOiV28eljT3DRl0j2IQIpPWfMPzVho=w705
2r61kBk8VLzB8MQ8FSBZqSG1uNkNvXDsOWfch7A9CZYYOWzukv81qtGjbasXtceRWw
BsOeKWy1GdKIm5j2tZHs51W08ZBG2I0TPxbE5n5zZ9-0E-YWh7bnHSEn0vsOhZGQIao

Hỗ trợ các ngôn ngữ: Catalan, Japanese, German, Bulgarian, Chinese, Polish, English, Korean, Arabic, French, Czech, Spanish, Italian, Russian

Lưu ý:
Cách gỡ bỏ ứng dụng này:
Do ứng dụng này sử dụng quyền quản trị nền không gỡ bỏ bằng cách thông thường được.
Trước khi gỡ bỏ hãy vào SETTINGS ->Location and Security -> Device Administrator, bỏ chọn ở ô xác nhận quyền quản trị của One Click Screen Lock Pro sau đó mới gỡ bỏ được.

Sao mình xài Xperia P android 4.0 k khóa đc bạn ơi, khóa nó tối xong rồi lại sáng lên liền, mình toàn dùng nút nguồn mới khóa dc

Sao mình xài Xperia P android 4.0 k khóa đc bạn ơi, khóa nó tối xong rồi lại sáng lên liền, mình toàn dùng nút nguồn mới khóa dc

Dùng Screen Off and Lock (Donate) v1.10.10 sẽ khắc phục được vấn đề này của rom 4.0

Không đc, dù sao cũng cám ơn mấy bạn, mình tìm đc cái Screen off FX rồi

Back