• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

One Dot Solutions MobiProtect v1.0-PM bảo mật mới!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
One Dot Solutions MobiProtect v1.0 S60v3 SymbianOS9.x Unsigned-FoXPDA

Mobiprotect là ứng dụng giúp bảo vệ danh bạ, nhật ký cuộc gọi, hình ảnh, tin nhắn và các ứng dụng cài đặt trên điện thoại của bạn.

Điện thoại của bạn được bảo vệ bằng mật mã với một mật khẩu có độ dài lên tới 8 ký tự .PM Mobiprotect cho phép bạn khóa điện thoại của bạn 1 cách tự động bằng cách chọnmột trong những lựa chọn sau:

Các tính năng:

Bảo vệ khi mở máy: mỗi lần điện thoại khởi động nó yêu cầu mật khẩu để mở khóa điện thoại

Auto Protect: bật khóa ở khoảng thời gian (người dùng có thể thay đổi khoảng thời gian)

Bảo vệ ứng dụng: bật khóa bất kỳ lúc nào khi truy cập vào ứng dụng. Người dùng có thể
chọn để bảo vệ tất cả hoặc bất kỳ khi truy cập vào ứng dụng.

Theo mặc định danh bạ, hình ảnh, SMS, nhật ký cuộc gọi, quản lý tập tin đang bị khóa với mật khẩu mặc định là 0000.

Sau khi nhập mật khảu bạn nên thay đổi mật khẩu mới để đảm bảo an toàn.

Chỉnh sửa cuối:
Có bản VH chưa pác.Cái này hình như gần giống Adv.D.Lock thì fai.Giao diện ko khác chút nào cả.Đúng ko pác BuuPhuc.Chỉ thay đổi mỗi icon thì fai.Hì

Có bản VH chưa pác.Cái này hình như gần giống Adv.D.Lock thì fai.Giao diện ko khác chút nào cả.Đúng ko pác BuuPhuc.Chỉ thay đổi mỗi icon thì fai.Hì

Đây là 2 Pm của hai hãng khác nhau mà bạn. Do có cùng tính năng nên trong phần cài đặt có nhiều điểm tương đồng thôi. PM này mới có nên chưa có bản VH. Chịu khó đợi ngày mai đi bạn.

Đây là 2 Pm của hai hãng khác nhau mà bạn. Do có cùng tính năng nên trong phần cài đặt có nhiều điểm tương đồng thôi. PM này mới có nên chưa có bản VH. Chịu khó đợi ngày mai đi bạn.

Hì.Mình có thể VH được ko?Nếu có thể,ko lúc VH xong thì có người post ùi.Chắc là bạn đang VH rồi.Vậy để mình tìm cái khác vậy.Mà lúc cài vào xong khởi động máy thì nó lại chạy ẩn,khó chịu thật.Có cách nào ko pác BuuPhuc??:(:)((

Hì.Mình có thể VH được ko?Nếu có thể,ko lúc VH xong thì có người post ùi.Chắc là bạn đang VH rồi.Vậy để mình tìm cái khác vậy.Mà lúc cài vào xong khởi động máy thì nó lại chạy ẩn,khó chịu thật.Có cách nào ko pác BuuPhuc??:(:)((

Nếu VH được bạn cứ làm và úp đi đâu có sao đâu.

Rất đơn điệu không có gì hay, chỉ bằng 1/4 ADL thôi, đã Vh và cũng đã Del.

anh cho em xin ADL đi.
à, em tìm thấy rồi, có phải là Adv.DLPro.v2.04.90.S60v3.S60v5.Unsigned-Diversity_VI_SymPViet không anh?

anh cho em xin ADL đi.
à, em tìm thấy rồi, có phải là Adv.DLPro.v2.04.90.S60v3.S60v5.Unsigned-Diversity_VI_SymPViet không anh?

Chuẩn không cần chỉnh, các pm Việt hóa của SymPViet nó nằm trong chữ ký của mình đó bạn.

Back