• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OneViewSystems DataMonitor v1.01 - PM kiểm tra ,giám sát lưu lượng mạng

kienvp

OneViewSystems DataMonitor v1.01 S60v3 v5 S^3 SymbainOS9.x Signed Full

Bằng cách sử dụng chương trình nhỏ cho điện thoại thông minh .
bạn có thể giám sát tất cả lưu lượng mạng thông qua một kết nối mạng cụ thể.
Thông tin về số lượng dữ liệu truyền được hiển thị trong thời gian thực trên tất cả các cửa sổ thông báo .

Đây là phiên bản đầy đủ (Full) quản lý tất cả dữ liệu, nó, không giống như ( phiên bản Lite bản miễn phí hạn chế 1 số chức năng) .
Phiên bản này bạn có thể thay đổi cài đặt (như lựa chọn của cửa sổ thông tin vị trí, hình nền cửa sổ, màu chữ, vv),
khả năng thiết lập một cảnh báo nếu việc truyền dữ liệu đã được giới hạn nhất định, chọn mạng bạn muốn kiểm soát và như vậy.
Trước khi cài đặt bạn nên loại bỏ tất cả các phiên bản trước, cũng như phiên bản lite.

Phần mềm hữu ích cho các bác hay Chat chit ;;) .

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?wjlytb2r1zhxzl6[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:
Cái này hay và thích quá,mà tệp exe lại bị mã hóa mất rùi.nên chỉ VH được cái rsc,nhưng không sao.! Định mang sang box pm vh nhưng mới vh được 50%,thôi anh kiên cho em gửi bản vh lỡ dở này ở đây,ae nào khoái thì dow nhé.
http://gocviet.look.in/up/sis/Data-monitor_v1.01_vh_trunghuy90.sis
THANK ALL !!!

Pm ngôn ngữ tiếng anh mà làm gì bị mã hóa bạn .thường thì có pm của tàu thôi .

Pm ngôn ngữ tiếng anh mà làm gì bị mã hóa bạn .thường thì có pm của tàu thôi .

anh bung thử ra xem sao ạ.em mở lên nó báo "không tìm thấy" hay phải dùng siêu dịch để mở hả anh?thường thường thì em dùng mỗi mobihex.

Safe cũng có cái này :D Hehe phần mềm này tốt hơn data quota. Nó có nhiều tùy chọn tốt hơn cái ấy. Tiếc là em đang dùng safe rồi nên ko cài vô nữa

Back